ร่วมบุญใหญ่ก่อนออกพรรษา ผ้าป่าสร้างมหาเจดีย์

ในห้อง 'กฐิน - ผ้าป่า - งานวัด' ตั้งกระทู้โดย atthawirot, 18 กันยายน 2011.

1. atthawirot

atthawirot Active Member

เชิญร่วมทำบุญผ้าป่ามหาราช วันที่ 23 ต.ค. 2554 เพื่อนำปัจจัยไปร่วมสร้างพระมหา<wbr>เจดีย์ 7 ชั้น ณ พุทธสถานลานปฏิบัติธรรม
    เมตตาธรรม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
    โดยท่านสามารถร่วมบุญครั้งนี้ โดยสามารถร่วมบุญปัจจัย บัญชี
    ชื่อบัญชี อัฐวิโรจน์ สานุมิตร
    ...
    หมายเลขบัญชี 504-0652-313 กรุงไทยครับ
    แล้วแจ้งที่อยู่ให้ผมด้วยนะคับ ผมจะได้ลงชื่อในบัญชีบุญครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      757.7 KB
      เปิดดู:
      103