ร่วมกันทำบุญช่วยเเหลือเพื่อนร่วมโลกครับ

ในห้อง 'กฎแห่งกรรม - ภพภูมิ' ตั้งกระทู้โดย punk_devil, 10 มิถุนายน 2012.

1. punk_devil

punk_devil สมาชิก

18 กรกฎาคม 2010
    อันนี้เป็นลิ้งค์จากรายการ สกู๊ปชีวิตทางช่อง 7 นะครับเห็นแล้วก็น่าสงสาราำหรับคนที่เดือดร้อนแบบนี้ อาจจะเป็นกรรมเก่าของเขาเอง แต่ถ้าเรามีโอกาศช่วยเหลือพวกเขาได้ เราก็ควรจะช่วยเขานะครับ แม้อาจจะไม่มากแต่ถ้าคนละเล็กละน้อยก็คงพอช่วยได้ ขออุโมทนาบุญกับทุกคนครับ ^^
    ข่าวย้อนหลัง ข่าวพระราชสำนัก ข่าวในประเทศ ข่าวต่างประเทศ ข่าวกีฬา www.ch7.com