รับตรวจดวงชะตา แนะการบรรเทากรรมหนักฯลฯ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย kulphassorn, 23 กุมภาพันธ์ 2011.

1. kulphassorn

kulphassorn สมาชิกใหม่

23 กุมภาพันธ์ 2011
    ศิวาลัยศรีมหาเทพ เทวี

รับตรวจดวงชะตา แก้กรรมหนักให้เบาบาง ครอบเศียรเพื่อเป็นศิริมงคล และประกอบพิธีกรรมต่างๆตามความเหมาะสม ฯลฯ
    ทางศิวาลัย มีบริการดูทางโทรศัพท์(สำหรับผู้ที่อยู่ต่างถิ่น)
    พร้อมให้คำแนะนำการดำเนินชีวิต การทำบุญ การแก้ไขที่ถูกต้อง
    สามารถ ติดต่อได้ตั้งแต่ 09.09 - 19.09 น. (กรุณาโทรนัดเวลาล่วงหน้าค่ะเพื่อความสะดวก)
    ขั้นตอนการดูทางโทรศัพท์
    1 . ส่งsmsหรือโทรมาบอก(085-2394455) รายละเอียด ชื่อ -นามสกุล (หากเคยเปลี่ยนชื่อ แจ้งให้ทราบด้วย) วันเดือนปีเกิด เช่น วัน เสาร์ 13 กุมภา 2523 ปีวอก (ถ้าทราบเวลาด้วยจะดีมากค่ะหากไม่ทราบไม่เป็นไรค่ะ)

2. ค่าครูทางเราขอให้คุณโอนเข้ามาที่เลขที่บัญชี ธนาคารกสิกรไทย 868-2-00900-5 ชื่อบัญชื่อ kulphassorn c. (ค่าครูตามกำลังศรัทธาทางเราไม่ได้กำหนดค่ะ )
    3. หลังจากส่งรายละเอียดมาแล้ว จะมีsms กลับไปว่า ok หรือนัดเวลาในการให้โทรกลับมา ก็สามารถโทรเข้ามารับคำทำนายได้ตามเวลานั้นๆ หรือรอข้อความ ok หากต้องการถามเรื่องใดเป็นพิเศษ ควรเตรียมคำถามให้พร้อมเพื่อไม่ให้เป็นการเสียค่าโทรศัพท์ มากเกินไป และควรทำจิตให้นิ่ง สงบ เพื่อคำทำนายที่แม่นยำค่ะ

**บางคนอาจสงสัย ว่าทำไมต้องรอการตอบกลับ เพราะเวลาที่คุณส่ง รายละเอียดมานั้น บางครั้งบางเวลา ทางเราติดกิจ หรือติดผู้มาเยือน ที่ศิวาลัยของเรา ทางเราก็ยังไม่สะดวก ที่จะตรวจดวงของคุณได้ และเพื่อความสะดวก ที่ให้ส่งรายละเอียดมาก่อนนั้นเพราะถ้าคุณโทรมาแล้วแล้วถือสายรออาจจะเป็นการสิ้นเปลืองค่าโทรศัพท์ได้ เพราะต้องใช้เวลาในการสื่อสารกับดวงของคุณค่ะ
    *ทางศิวาลัยมิใช่คนทรงเจ้าขออย่าได้เอาเราไปพูดในทางเสียหาย และทางศิวาลัยมิเคยกระทำการใดๆที่เป็นมนต์ดำ หรือการหลอกลวง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 กุมภาพันธ์ 2011
  2. น้องผ้าห่ม

น้องผ้าห่ม สมาชิก

6 กุมภาพันธ์ 2011
    ขอมหาเทพประทานพรครับ

3. kulphassorn

ขอให้มหาเทพ-เทวีคุ้มครองและประทานพรให้คุณน้องผ้าห่มเช่นกันค่ะ

4. kulphassorn

ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การตอบรับในการดูทางโทรศัพท์
    และขอส่งพรแห่งมหาเทพ-เทวีให้แก่ผู้มาเยือนถึงศิวาลัยค่ะ(หลังจากดูทางโทรศัพท์ไปแล้ว)

5. wanakonth

wanakonth เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2009
    ได้โทรไปดูแล้วครับ

6. pbsut

pbsut เป็นที่รู้จักกันดี

ขอมหาเทพีจงชี้ทางสว่างให้แก่พวกเราด้วยเถิด

7. lissent

lissent เป็นที่รู้จักกันดี

ขอมหาเทพ-เทวีช่วยเปิดทางสว่างให้ด้วยค่ะ

8. aumking

aumking เป็นที่รู้จักกันดี

20 กุมภาพันธ์ 2008
    สาธุ

ในการกระทำอันเป็นกุศล

การกระทำใดพึงทำดีแล้ว ขอจงทำต่อไปเทอญ อย่าได้ท้อ สาธุ!!!

9. kulphassorn

ถ้าอยากทราบหรือต้องการคำปรึกษา โทรมาคุยกันได้นะค่ะ

10. kulphassorn

ขอบคุณค่ะ และหวังว่าคำแนะนำที่ได้รับไปจะนำไปใช้และแก้ไขจุดที่ยังติดขัดอยู่นะค่ะ รับรองถ้าทำได้ตามนั้น จะมีสิ่งที่ดีๆเข้ามาค่ะ

11. wanakonth

wanakonth เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2009
    กำลังดำเนินการครับ หวังว่าในเร็วๆนี้จะประสบผลในระดับหนึ่ง อาจจะไม่เป็นดังคาด แต่ก็จะพยายามให้ได้ตามเป้าครับ

12. leenajung

leenajung สมาชิกใหม่

แล้วตรวจหาองค์ได้เปล่าค่ะ ทางโทรศัพท์นะ

13. Harihara

Harihara สมาชิกใหม่

ขอให้เหล่าทวยเทพประทานพรให้นะครับ