รบกวนดูดวงให้หน่อยได้ไหมคะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย HaraTeaS, 30 เมษายน 2010.

1. HaraTeaS

HaraTeaS สมาชิก

เกิดวันศุกร์ที่ 19 ตุลาคม 2522 ปีมะแม เวลา 22.52 น. จ.สงขลา ขอความอนุเคราะห์ ท่านที่สามารถทำนายหรือดูดวงได้ ช่วยดูให้หน่อยได้ไหมคะ

ก่อนหน้านี้ไม่เคยมีปัญหาอะไรเท่าไหร่ มีแต่แอบรักเขาข้างเดียวมา 10 ปี (เป็นผู้หญิงด้วยกัน) แต่มาปีนี้เหมือนกลับมาเป็นปกติ คือเริ่มชอบผู้ชาย (คิดว่าคงชอบข้างเดียว) คนที่ชอบคนแรกก็เจ้าชู้มาก เคยไปหาหมอดูเค้าบอกว่าเราไม่ดวงเนื้อคู่ ให้อยู่คนเดียวจะดีกว่า แต่ใจมันก็อยากมีคู่เหมือนกัน ก็สงสัยหรือว่าเราจะไม่มีดวงเนื้อคู่จริงๆ และในชีวิตก็ไม่เคยมีแฟน ไม่เคยมีใครมาชอบเลย ขอความกรุณาด้วยค่ะ
    <!-- google_ad_section_end -->

2. 15938

15938 สมาชิก

ดูแบบคร่าวๆเรื่องคู่ของคุณนะครับ
    ปี 53 นี้เกณฑ์คู่ของคุณมาละ แต่คุณไม่ค่อยเปิดรับคนง่ายๆและไม่ค่อยสนใจเรื่องนี้มากนักไม่มีก็ได้ ทำให้ดูเหมือนไม่มีใคร ทั้งๆที่มีคนรอบล้อม เปิดใจหน่อยถ้าหากอยากมีคู่ ให้ใช้ใจดู ใช้เวลาเป็นเครื่องตัดสิน เรื่องคู่ไม่ใช่ซื้อหวยไม่ถูกแล้วซื้อใหม่

3. HaraTeaS

HaraTeaS สมาชิก

ขอบคุณค่ะ ตอนนี้ก็พยายามจะเปิดใจ และลองคุยดู เผื่อจะได้รู้ใจตัวเองว่าจะยังไงต่อไป