รบกวนช่วยชี้แนะปัญหาหน่อยครับเกี่ยวกับการอัพรูปผมมีปัญหา ผมสมาชิกใหม่ยังไม่เก่ง

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย เต้อ๋อง8, 16 มกราคม 2012.

1. เต้อ๋อง8

เต้อ๋อง8 เป็นที่รู้จักกันดี

http://palungjit.org/threads/วัตถุมงคล-หลวงปู่หมุน-วัดบ้านจาน-แบ่งให้บูชาครับ.321819/page-2
    ช่วยดูกระทู้นี้ ในหน้าสุดท้ายและโพธล่าสุดของผมหน่อยครับ
    พอดีผมลงวัตถุมงคลประกาศให้เช่าตามปรกติ แต่วันนี้ผมลงรายการล่าสุดแล้ว
    ปรากฏว่าอัพรูปลงแล้ว รูปไม่แสดงขึ้นมาอะครับ ไม่รู้จะแก้ปัญหายังไง
    รบกวนพี่ๆผู้รู้ช่วยแนะถึงปัญหาและบอกทางแก้ไขเป็นวิทยาทานหน่อยครับ
    ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

2. เต้อ๋อง8

ช่วยดูกระทู้นี้ ในหน้าสุดท้ายและโพธล่าสุดของผมหน่อยครับ
    พอดีผมลงวัตถุมงคลประกาศให้เช่าตามปรกติ แต่วันนี้ผมลงรายการล่าสุดแล้ว
    ปรากฏว่าอัพรูปลงแล้ว รูปไม่แสดงขึ้นมาอะครับ ไม่รู้จะแก้ปัญหายังไง
    รบกวนพี่ๆผู้รู้ช่วยแนะถึงปัญหาและบอกทางแก้ไขเป็นวิทยาทานหน่อยครับ
    ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ เต้อ่อง8

3. เต้อ๋อง8

ลงได้แล้วครับ สงสัยเป็นเพราะคอมผมมีปัญหา^^