ฝากตัวด้วยครับ

ในห้อง 'คอมพิวเตอร์ & อินเตอร์เน็ต' ตั้งกระทู้โดย pongpli, 16 กุมภาพันธ์ 2006.

1. pongpli

pongpli สมาชิก

15 กุมภาพันธ์ 2006
    ที่แรกว่าจะไม่สมัครสมาชิกหรอกครับ แต่ไม่รู้เหมือนกันว่ามีสิ่งใดดลใจ หรือสงสัยว่าใจอยากจะสนทนาธรรม กับพี่ๆ ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน เป็นแน่แท้ ถ้าพี่ๆมีสิ่งใดต้องการชี้แนะ ผมก็ขอขอบคุณและอนุโมทนาไว้ล่วงหน้าด้วยครับจะเป็นพระคุณอย่างสูง เพื่อให้ถึงพร้อม ถึงมรรคผลและนิพพาน คือจุมุ่งหมายสูงสุดของชีวิตครับ ตอนนี้กำลังเริ่มฝึกสมาชิกขั้นพื้นฐานครับ โปรดชี้แนะด้วยครับ

จาก เชียงใหม่ครับ

[b-wai]

สมาธิเกิด สติเกิด ปัญญาเกิด

2. ANNE

ANNE Active Member

14 กรกฎาคม 2005
    ......โอเช .....รับฝากให้จ้า....5555

3. hexidecimal

hexidecimal เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2005
    ฝากตัวเช่นกันขอรับ
    รักผมน้อยๆ เอ็นดูผมนานๆ นะคร้าบบบ