ผู้ที่มีหนังสือเศรษฐศาตร์แนวพุทธ และเศรษฐกิจพอเพียง

ในห้อง 'งานบุญอื่นๆ' ตั้งกระทู้โดย WebSnow, 29 เมษายน 2005.

1. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

กระทู้เรื่องเด่น:
    129
    ด่วน ต้องการความช่วยเหลือในเว็บไซต์พลังจิต แต่ตั้งกระทู้ใหม่ไม่เป็น

ดิฉันเป็นสมาชิกเว็บไซต์พลังจิตชื่อ อธิษฐาน
    พูลศิลป์ศักดิ์กุลค่ะ
    ขณะนี้กำลังทำวิจัยจบปริญญาโท
    แต่มีปัญหาติดคัดในการหาข้อมูล
    จึงต้องการอนุโมธานจากเพื่อนๆ ในเว็บไซต์
    ผู้ที่มีหนังสือเศรษฐศาตร์แนวพุทธ และเศรษฐกิจพอเพียง
    ด่วนค่ะ หากเป็ฯไปได้รบกวนส่งมาที่ 94 ซ.อ่อนนุช 27
    สุขุมวิท 77 สวนหลวง กรุงเทพ 10250

ดิฉันพยายามเข้าไปตั้งกระทู้ใหม่แล้ว
    แต่พยายามเท่าไรก็เข้าไปตั้งกระทู้ไม่ได้ จึงรบกวนคุณ
    webmaster กรุณาช่วยตั้งให้ด้วยค่ะ รบกวนด่วนจะขอบพระคุณ
    อธิษฐาน พูลศิลป์ศักดิ์กุล

2. บัวใต้น้ำ

บัวใต้น้ำ เป็นที่รู้จักกันดี

19 กันยายน 2004
    ตอนผมแจกหนังสือ มีเพื่อนธรรม ท่านนึง ขอไว้และผมก็ได้ส่งไปให้แล้วน่ะคับ

ผมว่า ถ้าจะหาเอง ตามร้านหนังสือ ทั่วไปน่าจะหาได้น่ะคับ ที่ซุ้มเศรษฐศาสตร์
    ไม่ก็ซุ้มหนังสือด้านศาสนา น่ะคับ

หรือถ้าไป ศูนย์หนังสือ จุฬา คิดว่าน่าจะมีแน่นอน น่ะคับ