นะหน้าทอง อาจารย์น้อย(เสือเหลือง)พลิกชะตาจากที่ร้ายกลายเป็นดี

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย งูขาว, 10 มีนาคม 2011.

1. งูขาว

งูขาว เป็นที่รู้จักกันดี

การลงนะหน้าทอง เป็นศาสตร์ที่มีอำนาจสูงส่งทางด้านการส่งเสริมดวงชะตาบารมี เสริมสิริมงคล รวมไปถึงเมตตามหานิยม มหาเสน่ห์ และโชคลาภ ความเจริญรุ่งเรือง ผู้ใดได้ลงนะหน้าทองถือเป็นวาสนาแห่งบุคคลผู้นั้น ที่ไม่เคยมีใครรักก็กลับมามีคนเมตตารักใคร่ ที่ทำมาหากินไม่ดีก็กลับมาค้าขายดีมีกำไร ชีวิตที่อับเฉาก็จะไม่แห้งเหี่ยวอีกต่อไป จะบังเกิดสิ่งที่ดี ๆ เข้ามาในชีวิต พลิกชะตาจากที่ร้ายกลายเป็นดีอย่างไม่น่าเชื่อ จะบังเกิดสิ่งที่ดี ๆ ขึ้นในชีวิต<O:p</O:p-วิชานะหน้าทองเป็นศาสตร์พราหมณ์ โบราณ สืบเนื่องมาจากวรรณคดีเรื่องรามเกียรติ์ กล่าวคือ ภายในเรื่องรามเกียรติ์นั้นมี พระลักษณ์ ซึ่งมีรูปกายเป็นสีทอง มีศักดิ์เป็นน้องของพระราม พระลักษณ์นี้มีลักษณะสง่างาม เป็นที่รักของมนุษย์และเทวดา ด้วยคุณของพระลักษณ์ดังกล่าวมานี้ ในกาลต่อมาจึงได้ถือเป็นคติในการสร้างวิชาสายเมตตามหานิยม และมหาเสน่ห์ นะหน้าทองคือวิชาไสยศาสตร์ที่มีอำนาจ ทางเมตตามหานิยม จัดเป็นวิชาชั้นสูงที่เกี่ยวเนื่องกับพระพุทธคุณ ไม่ใช่วิชาสายต่ำหรือมนต์ดำ<O:p</O:p
    <O:p</O:p
    - ที่เรียกว่านะหน้าทองเนื่องจาก มีการใช้ทองคำเปลวบริสุทธิ์ (ถือว่าเป็นของสูง) มาลงที่ใบหน้าของผู้ที่ประสงค์ให้คนมีสง่าราศี ประกอบกับอักขระที่ลงนั้นมีสูตรการเรียกเฉพาะตนว่าตัวนะหน้าทอง และยันต์ที่ลงก็จะมีสูตรถือเป็นเคล็ดของครูบาอาจารย์แต่ละท่านจะไม่เหมือนกัน ใครสำเร็จยันต์ไหน ตัวนะอักขระตัวใดก็ลงตามที่ตนเชึ่ยวชาญ<O:p</O:p
    <O:p</O:p
    -(เหตุที่ต้องใช้ทองในการลง) นะหน้าทองนั้นเป็นวิชาโบราณที่มีการใช้ "ธาตุทอง" เป็นตัวลง การใช้ธาตุทองนั้นเนื่องจากธาตุทองเป็นธาตุที่มีความเป็นสิริหรือแสงสว่างภายในตัว โดยตามธรรมชาตินั้นธาตุทองจะซึมซับเอาสิริ หรือแสงสว่างจากพระอาทิตย์ และพระจันทร์ไว้ในตัว นอกจากนี้แล้วธาตุทอง ยังถือว่าเป็นสิ่งอันเป็นมงคลด้วย เพราะเป็นธาตุที่ถือว่าเป็นตัวแทนของความดี ความงาม ความสว่าง และนอกจากนี้ ทองคำยังเป็นธาตุที่ไม่มีวันเสื่อมคุณค่า ไม่ว่าจะโดนน้ำ โดนไฟ โดนลม ก็ไม่ทำให้เสื่อมคุณภาพ หรือคุณค่าในตัวเองลง เมื่อทองคำมีคุณค่าเช่นนี้ โบราณจารย์ จึงได้คิดค้นวิชานะหน้าทองขึ้น เพื่อให้เกิดความเป็นสิริมงคลแก่ผู้ลง<O:p</O:p

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 เมษายน 2011
  2. งูขาว

ท่านอาจารย์น้อย ท่านอยู่ที่"บ้านโชคชัย" อำเภอโชคชัย จังหวัดนครราชสีมาครับ เวลาพบท่านมี2ช่วงครับ ช่วงเช้า9โมงถึง12.00ครับ ช่วงค่ำ 2ทุ่มถึง4ทุ่ม ครับ (ถ้าจำไม่ผิดท่านจะลงให้ วันละ 8 ท่านเท่านั่นนะครับ ณ บ้านโชคชัย <!-- google_ad_section_end --> ( 8 หมายถึง ไม่มีวันล้มเหมือนตุ๊กตาล้มลุกครับ )

3. งูขาว

ของท่านแรงจริงๆ แรงไปถึง เยอรมันเลยครับ

4. งูขาว

084-4965407(ของอาจารย์น้อยท่านครับ) / 084-8252577 (จองคิว)ที่ คุณทอง ก็ได้คับ

5. งูขาว

ท่านตรวจดวงชะตาคนก็ได้

อาจารย์น้อยหรือ(เสือเหลือง) เป็นฆราวาสท่านนึงที่ไม่ธรรมดา ท่านเป็นลูกศิษย์ของหลวงปู่ชื่น วัดสวนหอม(ผู้ถ่ายทอดวิชา การเจริญกรรมฐาน) หลวงพ่อดัด วัดบ้านงิ้ว หลวงพ่อประสพ วัดไทรโยง หลวงปู่นิล วัดครบุรีและสหธรรมอีกหลายๆท่านที่ได้แลกเปลี่ยนสรรพวิชากันอาทิ ปู่อินทร์ตาทิพย์(แห่งภูตำแย) สหธรรมฝ่ายดำชาวเขมรก็มีแต่ไม่ขอเอยนาม(ท่านสิ้นไปแล้ว)เก่งระดับปรมาจารย์ของฝ่ายดำเลยก็ว่าได้เป็นสหายกันเพื่อแลกเปลี่ยนความรู้วิชากัน ปัจจุบันท่านอยู่นครราชสีมาครับ ดำรงชีวิตเรียบง่าย จึงขอแนะนำอีกท่านฆราวาสที่ดูธรรมดาแต่ไม่ธรรมดา

6. งูขาว

ขอเรียนท่านญาติธรรมทั่งหลายครับ ถ้าท่านทั่งหลายไม่สะดวกเดินทางไปพบด้วยตนเอง หรือดูผ่านทางโทรศัพย์ ขอความกรุณาช่วยค่าบูชาครู ผ่านทางบัญชีท่านด้วยนะครับ ที่ 428-090-2513 ธนาคารกรุงเทพครับ สาขาโชคชัย (กรุณาแจ้งยืนยันทางSMSด้วยนะครับ) เพื่อรักษาสิทธิ์ของตัวท่านเอง

7. งูขาว

นะหน้าทอง ต้องเดินทางไปลงด้วยตนเองครับ ที่ บ้านโชคชัย และพร้อมแผ่นทองคำแท้ 9 แผ่น

8. งูขาว

ท่านอาจารย์เป็นสหายธรรมพระฤาษีตาไฟ อัคคธัมโม ที่บ้านโคกกระชาย อำเภอครบุรี(ที่ออกรายการตีสิบเมื่อหลายปีก่อน) ที่ท่านบวชความเป็นฤาษีแบบฝั่งเป็นตาย 7 วัน คือ ณ ตอนนั่นใครที่เป็นเคยฤาษีมาแต่เก่าก่อนจริงก็ทำพิธีฝั่งเป็นตาย 7 วัน (นอนในโลงตอกปิดตายแล้วฝั่งในหลุมดิน เป็นเวลา 7 วัน) ในตอนนั่นมีแต่พระฤาษีตาไฟ อัคคธัมโม ผู้นี้คนเดียวที่ท่านรอด นอกนั่น ตายหมด ท่านอาจารย์น้อยเคยมีความเกี่ยวข้องกันมาแต่ปางก่อน ก็ถือเป็นสหายธรรมท่านนึงที่แลกเปลี่ยนวิชา ที่เด่นๆก็หมวดวิชา นะ(มายาศาสตร์) นะหน้าทอง ส่งเสริมให้ผู้ลงจะเกิดเป็น เมตตามหานิยม ท่านอาจารย์กล่าวธาตุทองเป็นธาตุบริสุทธิ์ มีความสว่างในตัวเอง เป็นธาตุมงคล บวกกับพลังจิตตานุภาพ(วิชชา)ที่ท่านอธิษฐานจิตลงไป ก็จะสำเร็จ เร็วขึ้น เด่นในด้าน เสน่ เมตตา มหานิยม เป็นที่รักของมนุษย์และเทวดาทั่งหลาย<!-- google_ad_section_end -->

9. งูขาว

แหม่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มีแอบบินมาจากอเมริกา กันเป็นหมู่คณะเลยนะครับ ไม่เห็นมาเล่าสู่กันฟังบ้าง แบ่งปันให้เพื่อนฟังกันบ้างเลย ผมบอกแล้ว ของท่าน แรงจริงๆ

10. zaza3

zaza3 เป็นที่รู้จักกันดี

29 กันยายน 2007
    ค่าครูเท่าไหร่ค่ะ
    ขอบคุณมากๆค่ะ

11. งูขาว

นะหน้าทอง ต้องเดินทางไปลงด้วยตนเองครับ ที่ บ้านโชคชัย และพร้อมแผ่นทองคำแท้ 9 แผ่น<!-- google_ad_section_end --> บูชาครู 888