ท่านใดมี เหล็กไหลพญานาค (หินเมืองบังบด) ของหลวงพ่อหนุน สุวิชโย วัดพุทธโมกข์ ให้บูชาบ้างครับ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย Heroapril, 17 เมษายน 2016.

1. Heroapril

Heroapril สมาชิกใหม่

ท่านใดมี เหล็กไหลพญานาค (หินเมืองบังบด) ของหลวงพ่อหนุน สุวิชโย วัดพุทธโมกข์ ให้บูชาบ้างครับ พอดีได้ไปกราบหลวงพ่อท่านตอนท่านมาที่ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ แล้วท่านแจก แต่มาหมดที่ผมพอดี ผมเลยไม่ได้ พี่ๆท่านใดมีเมตตาแบ่งให้ผมบูชาหน่อยนะครับ ขอบพระคุณครับ

2. TravelThai

TravelThai สมาชิก

15 กุมภาพันธ์ 2016
    ขอรับด้วยคน ถ้ามีทองคำแท้หนักซัก 5 บาท ส่งมาด้วย

3. คุณชัชช์

คุณชัชช์ เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤษภาคม 2011
    พระเดชพระคุณหลวงพ่อ หนุน สุวิชโย ท่านมาที่มหาวิมยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์ รังสิตทุกเดือนครับ เดือนเมษายน พ.ศ.๒๕๕๙ นี้ กำหนดการของ ธรรมสัญจรคือวันเสาร์ที่ ๒๓ เมษายน ๒๕๕๙ เวลาบ่าย ๓ โมงเจริญพระกรรมฐาน ควรมาก่อนหน้านั้นนะครับ
    ตั้งจิตอธิฐานขอความอนุเคราะห์ และความเมตตาจากองค์หลวงพ่อก่อนครับ แล้วลองเข้าไปกราบพระเดชพระคุณท่านเพื่ออะไรก็แล้วแต่ท่านครับ ขอให้ประสบกับความสมหวังนะครับ

ไฟล์ที่แนบมา: