ทริปกรรมฐานฟรี!!!กับ SINSAIR TAVADA 9 เม.ย.54

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ป-เมธาวี, 21 มีนาคม 2011.

1. ป-เมธาวี

ป-เมธาวี Active Member

ทริปกรรมฐาน ด่วน !!!!! เนื่องจากมี ผุ้ใจบุญอยากสร้างผู้รู้ มา บริจาคเงิน พอ ซื้อข้าวปลาอาหารได้ ชุดหนึ่งอยากสร้างอรหัน วันเดียว เลย บริจาคทรัพย์ มา ข้าพเจ้าเห็นเหตุจำนงที่ดี เลย จัดให้ 9 เมษานี้ วันเสาร์ ...... ณ หาดพยูน หาดนี้เหมาะสมแก่การแค้มปิ้ง ปฏิบัติธรรมอย่างมาก เพราะสามารถ กางเต้นท์ ก่อไฟ หุงหาอาหารได้ สะดวกสะบาย และที่สำคัญ เป็นหาด ที่คนยังไม่รุ้จักมากมาย เงียบ และเย็น สบาย สามารถนอน ข้างนอกเต้นท์ ได้ อย่างสบาย ไม่มียุง และ ที่สำคัญปลอดภัย มีสายตรวจ มา ดูแล ตอนสี่ทุ่ม ครับ ชาวบ้าน ต้อนรับดี และ มีห้องน้ำ สวยหรู สบาย เหมาอาบ แล้ว ดั่งนั้น ทุกท่าน ไม่ต้องห่วง ขอย้าย จาก หาด เตยงาม เป็น หาดพยูน จึงแจ้งให้เพื่อน ทราบ หาดนี้วิ่งมาทาง บ้าน ฉาง แล้ว ตามลูกศรมา เข้าซอย พยูน 12จะเจอกับหาดที่เงียบสงบ รอท่าน มาแสวงบุญอยู่ ณ พยูน บีท ยินดีต้อนรับ การ มาของพวกท่าน รับรองว่าทริปนี้ นิ่ง สงบ และ ได้ อากาศ ในยามค่ำคืน อย่าง สบายๆ ส่วนตารางเรียน จะแจ้งให้ทราบ เร็วๆ นี้ ของแถมทริปนี้ มีสักตาที่สาม และ ท่องสวรคค์ กัน ย้ำ ของแถมเฉยๆ ไว้ ท่องแก้เซ็ง เฉยๆ มิได้เป็นทางหลุดพ้นเพียงแต่ ให้มีอาจแรนเจอร์ ทางจิต เล็กน้อย ห้ามพลาดด้วยกาลทั้งปวง .......................<!-- google_ad_section_end --> ท่าน ที่พลาดทริปก่อน ไม่ควรพลาดครับ ทริปนี้ บุญด่วน สอน หลักสูตรเร่งรัด มีอะไร พิเศษ สำหรับทริปนี้ ท่าน ที่ไป จะได้ การสัก น้ำมัน เทพสามตา ที่หลังฟรี เสียค่าเข็ม น้ำมัน คน ละ 199 เท่านั้น รีบลงทะเบียน ด่วน!!!!!!!!!! ช้าหมด อดได้บุญและความขลังศักสิทธิ์ แก่ คนที้งหลาย มีไว้ ได้เห็นโชคลาภ และมีสัมผัสที่ 6 ทุกคน และ กรรมฐาน ที่ค้างไว้เช่น กสินดิน ลม จะสอนต่อ ทริปที่แล้ว ว่าสุดยอด ท่ามกลาง น้ำตก ทริปนี้ ทะเลสวย ฟ้าใส ไม่มีคนมารบกวน และที่สำคัญ หลักสูตร พิเศษ แบบ ฉบับ ปรับปรุ่ง สอนอ่ารมณ์ ปลอ่ยวาง แห่งอรหันต์ เจ้าและ ตามคำขอ สำหรับคนที่ไม่ได้ ไปทริปที่แล้ว กรรมฐาน ท่านั่ง สมเด็จโต และ เข้าอริยสัทสี่ ห้ามพลาด เพราะพระพุทธเจ้า เห็นอริยสัทสี่ ถึงตรัสรู้ ไม่ไป ไม่มีทางเข้าใจการตรัสรู้ ไม่ไป ไม่ มีการเข้าใจ ความเป็นจริง ทุกประการ ห้ามพลาด นะ จ่ะ อิๆๆๆๆ ลงทะเบียนเลย หมด เขต 7 เมษายน เจ้าค่ะ ทริปด่วน บุญสุงสุดของการทำ บุญ เหนือ การบริจาค ทั้งปวง เพราะที่คือบุญแห่งจิต ใจที่งดงาม ห้ามพลาด ด้วยกาลทั้งปวงงงงงงงงงงง อ ก๋ง <!-- google_ad_section_end -->

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 มีนาคม 2011
  2. หลานย่า

หลานย่า เป็นที่รู้จักกันดี

ใครจะไปทริปนี้ ลงชื่อได้แล้วจ้าาา

3. ป-เมธาวี

เพื่อนๆๆที่ไปแล้วมาเล่าประสบการณ์ที่น้ำตกป่าละอูให้ ท่านอื่นฟังด้วยครับผมๆๆ

4. ป-เมธาวี

หายไปไหนกันโม๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

5. week

week เป็นที่รู้จักกันดี

16 กรกฎาคม 2007
    รบกวนแจ้งด้วยครับ ว่า 9 เม.ย วันเดียวหรือ 9-10 เม.ย ครับ

ขอลงชื่อจองไว้ก่อน 3 ท่านครับ

ขอบคุณครับ

6. kook4964

kook4964 Active Member

อยากทราบค่าใช้จ่ายทั้งหมดจ้ะ

7. ป-เมธาวี

ค่าใช้จ่ายเสียเฉพาะค่าเดินทาง ซึ่งต้องเดินทางไปด้วนตนเองครับผม อาหารฟรี ร่วมสมทบได้ครับเท่าไหร่ก็ได้ครับ ส่วนเรื่องที่พักเป็นเต้นครับโดยต้องหาไปเองครับผม รายละเอียดเพิ่มเติมรอประสานงานกับผู้จัด หรือ อ.ก๋งก่อนนะครับเดี๋ยวแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับผม

8. kittytitti

kittytitti สมาชิกใหม่

ฟรี ค่ะ แต่เปลีย่นสถานที่นะคะ
    ติดตามได้ที่ เจาะกรรม ในอดีตชาติ ดูดวง สอนการเจริญกรรมฐาน

9. kittytitti

ฟรี ค่ะ แต่เปลีย่นสถานที่นะคะ
    ติดตามได้ที่ เจาะกรรม ในอดีตชาติ ดูดวง สอนการเจริญกรรมฐาน

10. ป-เมธาวี

เร่งเข้ามาครับผม!!!!!!!!!!

11. ป-เมธาวี

ฟรีครับผม!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!( เสียค่าใช้จ่ายในการเดินทาง และเตรียมเต้นมาด้วยนะครับ)

12. kittytitti

13. ป-เมธาวี

เหลือเวลา 2 สัปดาห์เท่านั้นครับผม ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

14. kittytitti

ยอดรวมตอนนี้ 20 คน ใครยังไม่มีชื่อบอกด้วยคร่า ลงชื่อได้เลยค่ะ ^^

ลงชื่อ (หมดเขตลงชื่อ 7 เมษา 54)

อ.ก๋ง 5 คน
    คิตตี้ 2 คน
    ผู้พันไก่ 1 คน
    ครูกุ๊ก 1 คน
    ป-เมธาวี 1 คน
    week 3 คน
    678wish 2 คน
    คุณเหน่ง คุณกล้า 2 คน
    พรหมประกาศิต 1 คน
    puyphay 1 คน
    OraOng 1 คน

ทริปกรรมฐาน 9 เมษา 54 @หาดหยูน อ.บ้านฉาง จ.ระยอง เจอกันนะคะ ^^
    << กระทู้นี้รวมลายละเอียดทริป " อรหันต์ ข้ามคืน" ณ หาดพยูน ^^

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 มีนาคม 2011
  15. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2009
    สิ่งของที่ต้องเตรียมไป 1 เต้นท์ ถ้ามี ไม่มี ให้ยืมได้ 2 ถุงนอน ควรมีเอง ของใครของมัน 3 จานชามแก้วน้ำ ช้อน ลดโลกร้อน มีที่ให้ล้าง 4 เสื่อ และหมอนรองนั่ง เผื่อนั่งนานๆ 5 ตะเกียงไฟฟ้าหรือ ไฟฉายก็ยังดี 6 ยาทากันยุง 7 กางเกงขาสั้นฝึกกสินน้ำ 8 หัวใจที่อยากหลุดพ้น และอยากเรียนรู้ พกมาแปดอย่างนี้ เท่านั้น ถ้าต้องการสัก เตรียมค่าเข็ม มา 199 ไม่สักไม่ต้องเสีย จะสักเทพสามตา เสริมอำนาจ การหยั่งรู้ และป้องกันภัย เสริมโชคลาภ อาหารฟรี มีคนบริจาค กิจกรรม ทางโลกมีพายเรือยาง และคุยกัน รอบกองไฟ ระยะทาง แค่ 150 โล จาก กทม แต่ เป็นสวรรค์ ของท่าน ที่จะหลุดพ้นรับรู้ ทุกสิ่ง ไม่ต้องเดินทางเรียน รอบประเทศไทย ที่นี่ ที่เดียว จบ ใครบ้าน อยู่แถวชล ระยอง จันทร แวะมาแจมได้ ยินดีต้อนรับด้วยความ เต็มใจและดีใจ ครับ เวลา ของชีวิตเหลือน้อย เร่งปฏิบัติ ครับ ....... แล้วเจอกัน หาดพยูน อาหารทะเลสด ชาวบ้านมาขาย หน้าหาด ทริปนี้ กะผม ขอโชว ปูผงกะหรี ราคะ ด้วยตัวเอง ครับ ไม่มา ไม่เข้าใจ ไม่ไป ไม่รู้ ครับ อรหัน ข้ามคืน กับสุดยอด กรรมฐาน แห่งปี ที่สอนดีที่สุดในเมืองไทย ( 2554) ครับ.........เชิญพิสูจน์ ด้วยตัวท่านเอง .........

16. จิดา

จิดา เป็นที่รู้จักกันดี

31 กรกฎาคม 2009
    มีคุยกันรอบกองไฟด้วย คิดถึงชีวิตลูกเสือ เนตรนารีก้อไม่ปาน ^0^
    อันตัวเราบ้านอยู่ชล แต่คนอยู่ไกลหน้ออ เชิญเพื่อนๆที่มีโอกาสให้รีบคว้ากันไว้น่ะค่ะ โอ้เมื่อมีไฟ ไฟ ไฟ ลุกขึ้นแรงกล้า สุขอุรา เมื่อได้มา พร้อมหน้ากัน dencee

17. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

เธอนั้น คือไฟ ๆ มองดูจร้า ชื่อจิดา ดูสนุกทุกท่าที เราลูกใคร อย่าสนใจและรอรี ว่อง วัยทันที บุกไปที รีบชิงธรรม บุกไปซี รีบชิงธรรมมา "

18. sinsair tavada

ท่าน ป เหมือนเดิม หนังสือสวดมนต์ ชุมนุมเทวดา อิติ ปิโส บูรพา รัสมิง ชินบัญชร แผ่เมตตา และ เพิ่ม มรรค แปด กับโพฌชงค์ 7 แถมให้ด้วย เน้อ สามสิบชุด ได้บุญ อานิสง การงานไม่ตกต่ำ รบกวนด้วยเน้อ ทริปนี้ เหมือนเข้าค่ายลูกเสือ ก็ไม่ปาน ไปกันเยอะๆ น่ะ ร้อน วิชา (ปู ผงกะหรี ราคะ) มาก เหลือเกิน อ่อน ผัด มานาน ไม่รุ้ว่ายัง อร่อย อยู่หรือเปล่า เจ้าค่ะ ถ่ายรูป ให้ดู นะจิดา เพราะมึง อดกิน ดูรุป ไป กินข้าวไปแล้วกัน อิๆๆๆๆๆๆ

19. OraOng

OraOng Active Member

ร่วมทริปลงชื่อด้วยคนค่ะ... 1 ที่ค่ะ

20. kittytitti

รับทราบคร่า ยอดรวมตอนนี้ 20ค่ะ ^^