ตอบทุกคำถามกับไพ่ยิปซี ฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย!!!!

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย thaisiam, 28 ธันวาคม 2010.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. thaisiam

thaisiam Active Member

19 สิงหาคม 2010
    กระทู้นี้ตอบทุกคำถามครับ

การงาน การเงิน ความรัก โชคลาภ เงินทอง ของคุณจะเป็นอย่างไรเชิญหาคำตอบได้กับเรา :cool::cool::cool:

ไม่ดูไม่เป็นไรนะครับ แต่ขอร้องอย่างนึงคือ อย่าโพสอะไรที่ทำร้ายจิตใจกันครับ

ข้อปฏิบ้ติ
    1. ให้ตั้งคำถามที่ต้องการทราบ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องอะไรก็แล้วแต่ที่อยากจะรู้
    [FONT=arial,helvetica,sans-serif]ถามคำถามอย่างรัดกุม ระบุรายละเอียดให้มากที่สุด เพื่อให้ได้คำตอบที่รัดกุมด้วย โดยระบุว่าเรื่องอะไร เกี่ยวกับใคร ที่ไหน เมื่อไหร่[/FONT]

เช่น [FONT=arial,helvetica,sans-serif]ภายในสามเดือนนี้จะได้เดินทางไปต่างประเทศไหม[/FONT][FONT=arial,helvetica,sans-serif]?[/FONT]
    [FONT=arial,helvetica,sans-serif][FONT=arial,helvetica,sans-serif] งานที่สมัครไว้จะได้ไหม?[/FONT][/FONT]
    เดือนหน้า อยากเปิดร้านทำผม จะดีไหม?
    อยากซื้อรถภายใน 3 เดือนนี้ดีไหม?
    ปีหน้าจะได้แต่งงานไหม?

การเงินจะดีขึ้นไหม ? เป็นต้น

การตั้งคำถามที่ชัดเจน จะทำให้ได้รับคำตอบที่แม่นยำนะครับ

2. ตั้งจิตอธิษฐาน แล้วทำการ เลือกไพ่หมายเลข 1-22 จำนวน 2 ใบ

3. หนึ่งคำถามใช้ไพ่ 2 ใบ หากต้องการถามมากกว่าหนึ่งคำถาม ก็เลือกไพ่ให้ครบ 2 ใบต่อหนึ่งคำถามครับ

พร้อมแล้วลุยกันเลยครับ :cool::cool::cool::cool:

หากมีโอกาสได้ทำบุญ ก็ทำบ้างนะครับ บุญนำสุขมาให้

น้องมือใหม่ หาประสบการณ์ในการทำนายครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 ธันวาคม 2010
  2. พู่

พู่ Active Member

10 พฤศจิกายน 2009
    ขอเริ่มก่อนเลยนะค่ะ
    คำถามที่ 1 การเรียนปีหน้า 2554 เป็นอย่างไรบ้างคะ จะสมหวังจบทันกำหนดหรือไม่ ((ไพ่ใบที่ 18) และ ใบที่ 5 ความรักปีหน้า 2554 จะเจอใครบ้างหรือป่าวคะ
    ขอบคุณคะ

3. thaisiam

หนึ่งคำถามให้เลือกไพ่ 2 ใบนะครับ เรื่องความรัก รบกวนเลือกไพ่ อีก 2 ใบ สำหรับเรื่องความรักนะครับ

ขอตอบในเรื่องของการเรียนก่อนนะครับ

ตัวคุณเองก็เป็นคนที่เข็มแข็ง มีความกล้าหาญที่จะใช้กำลังสติปัญญาในเรื่องนี้อยู่แล้ว ซึ่งมันควรจะผ่านไปได้ด้วยดี แต่ว่าคุณได้ไพ่อีกใบนึงมาขัดขวางไว้ นั่นหมายถึงคุณกำลังจะไปได้สวยละ แต่ว่าเจอปัญหาและอุปสรรคในระหว่างทาง เพราะฉะนั้นจึงไม่ขอฟันธงว่าคุณจะสำเร็จตามกำหนดที่หวังไว้ แต่ผมขอแนะนำให้คุณใช้พลังในตัวคุณ พลิกวิกฤติให้เป็นโอกาส แล้วสิ่งที่คาดหวังไว้จะอยู่ไม่ไกลเกินเอื้อมครับ ขอให้โชคดีนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 ธันวาคม 2010
  4. แสนโชค

แสนโชค เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2009
    ของเพื่อนฝากถาม จะมีการเปลี่ยนหน้าที่การงานไหมภายใน3เดือนนี้ เปลี่ยนแล้วจะดีกว่าเดิมไหม เลือก 6 ,17

5. 2pp

2pp เป็นที่รู้จักกันดี

ถามด้วยคนค่ะ
    ถามการเงินใน ปี54 เลือกไพ่ ใบที่ 1 และ 2 ค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ (smile)

6. nokuya

nokuya Active Member

24 กรกฎาคม 2010
    รบกวนทาง PM น่ะคะ

7. chothip

chothip Active Member

คำถามที่ 1 อยากทราบเรื่องการงานในปีหน้า มีโอกาสได้งานใหม่มั้ยคะ
    เลือกไพ่ใบที่ี 12, 18

คำถามที่ 2 การเงินในปีหน้าค่ะ เลือกไพ่ใบที่ 7, 14

รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

8. jeenus

jeenus เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนา..
    ภายใน เดือน มกรา นี้ จะได้เงินก้อนโต หรือ ป่าว
    เลือก 11 22

9. thaisiam

ขอตอบในคำถามแรกก่อนนะครับ ว่าจะมีการโยกย้ายหรือไม่

จะมีการเปลี่ยนแปลง มีการต้องพลัดพราก หรือโยกย้ายหน้าที่การงาน แต่เมื่อเปลี่ยนไปแล้วจะดีขึ้นอย่างแน่นอน เหมือนกับว่าตายแล้วไปเกิดใหม่ครับ ขอให้โชคดีนะครับ

10. thaisiam

ด้านการเงินของคุณในปีหน้านั้น

คุณจะมีโอกาสได้ลงขัน ร่วมหุ้นกับคนอื่น ๆ ทำงานที่เกี่ยวกับต่างประเทศ แล้วก็ประสบผลสำเร็จเป็นอย่างมาก ได้เงินได้ทอง ร่ำรวย แต่ว่าจะมีช่วงที่คุณตกอยู่ในอบายภูมิ ลุ่มหลงในอบายมุข ทำให้การเงินของคุณอาจต้องสูญเสียเพราะความหลงผิดไปช่วงระยะหนึ่ง เพราะฉะนั้น ให้ดำรงตนอยู่ในศีลธรรมจรรยา หมั่นทำบุญ รับรองคุณมีแต่รวยกับรวย

11. ยอดผธู

ยอดผธู เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2010
    เลือกไพ่ใบ 3 13
    เรื่องคนรักเก่าเขาจะกลับมาแน่นอนไหมเดือนพ.ค

12. OneLostSoul

OneLostSoul เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2010
    สวัสดีค่ะ

ขอเรียนถาม อยากทราบเรื่องเกี่ยวกับความรักในปี 54 ค่ะ

คนเก่าจะกลับมามั้ย คนใหม่จะอย่างไรต่อ

เบอร์ 3 กับ 17 ค่ะ

ปล. มิได้บังอาจจะมาลองวิชาค่ะ อย่าเข้าใจผิด คิดว่าแลกเปลี่ยนความรู้ในฐานะนักศึกษาโหราศาสตร์ก็แล้วกันนะคะ ^__^ เปิดไพ่ตัวเองทีไร อุปทายจิตบังคับไพ่เสมอเลยค่ะ

13. Mcing

Mcing สมาชิก

28 สิงหาคม 2010
    คำถามที่ 1 ธุรกิจออนไลน์ทางอินเตอร์เน็ตที่ทำอยู่มีโอกาสจะสำเร็จ จะได้เงิน หรือเปล่าค่ะ
    เลือกไพ่ใบที่ 13 , 19

คำถามที่ 2 จะผ่านการคัดเลือกให้มีสิทธสอบสัมภาษณ์ระบบโควต้าทั่วประเทศ ที่มหาวิทยาลัยบูรพา หรือเปล่าค่ะ
    เลือกไพ่ไปที่ 6 , 12

คำถามที่ 3 การเงินปี 2554 จะดีขึ้นไหม ?
    เลือกไพ่ใบที่ 14 , 21

ขอบคุณมากๆค่ะ

14. thaisiam

ข้อแรก คุณจะได้งานใหม่แน่นอน และไปได้ดีซะด้วย
    ข้อสอง การเงินของคุณก็ดีเช่นกัน มีโอกาสที่ดีกับเรื่องเงิน ๆ ทองๆ ที่จะเข้ามาครับ
    โชคดีนะครับ

15. thaisiam

คุณจะได้ในสิ่งที่คุณหวังไว้อย่างแน่นอนครับ สบายใจรอรับเงินก้อนนั้นได้เลย

16. Za_leng

Za_leng สมาชิกใหม่

16 ธันวาคม 2010
    1. การงานที่ทำอยู่ในปัจจุบัน จะดีขึ้นกว่าเดิมมั๊ย รายได้จะหาได้มากกว่าเดิมมั๊ย ในปี54
    เลือกไพ่ใบที่ 13,18

2. จะมีอุบัติเหตุ ร้ายแรง ถึ้งขั้นพิการ ในช่วงปีหน้าหรือไม่
    เลือกไพ่ใบที่ 22,11

ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ และอนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

17. thaisiam

คนรักจะกลับมาตามเวลาที่คุณถามไว้ครับ หากคุณอยากให้รวดเร็วทันใจ ก็ใช้ความสามารถในการติดต่อ หรืออ้อนวอนต่อสิ่งศักดิ์สิทธิ์ซึ่งมีในตัวคุณ แล้วพลังที่คุณได้รับจากสิ่งศักดิ์สิทธิ์ จะทำให้คุณสมหวังเร็วขึ้นครับ

18. thaisiam

ด้วยความยินดีครับ ผมมือใหม่ครับ อย่าได้ถือสาใด ๆ หากแม้นมีข้อแนะนำหรือเสนอแนะ น้อมรับด้วยความเต็มใจครับ

ขอตอบในคำถามแรกนะครับ

คนเก่าดูท่าแล้วจะไม่กลับมาครับ

19. OneLostSoul

OneLostSoul เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2010

อย่าเครียด ๆ สบาย ๆ
    เปิดเผยได้มะเอ่ย ได้ไพ่อะไรเหรอ??

20. thaisiam

ข้อแรก สำเร็จและได้เงินครับ
    ข้อสอง จะสำเร็จดังที่ปรารถนา จะมีคนชี้แนะให้ ขอให้ขยัน ๆ ละกันรับรองผ่านไปได้
    ข้อสาม เรื่องของการเงินการทองของคุณในปีหน้า รับรองว่าดีขึ้นแน่นอนครับ
    ขอให้โชคดี สมหวังทุกประการนะครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้