ตรวจดวงด้วยจิตสัมผัสแนะวิธีคลี่คลายกรรมเสริมบารมีด้านงานเงินความรักสุขภาพ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย อารมณ์เย็น, 5 พฤษภาคม 2010.

1. อารมณ์เย็น

อารมณ์เย็น เป็นที่รู้จักกันดี

ดูดวงพร้อมการแก้ไขอย่างละเอียดด้วยศาสตร์วิชาที่ได้ รับการฝึกจากครูพระ และครูเทพ ช่วยให้กับชีวิตที่ตกต่ำ กลับดีขึ้น ให้มากกว่าการดูดวงทั่วไป เรื่องการงาน ปรับดวงคู่ แก้วิบากกรรม และทุกเรื่อง ด้วย พลังแห่งองค์กรรมฐาน และ การบูชา วัตถุมงคล เสริม บารมี พร้อม ทั้งแนะนำการคลี่คลายกรรม แนะวิธีการบูชาพระ บูชาครู ตั้งหิ้ง บูชาศาล บูชาองค์เทพต่างๆ แก้คุณไสย แก้ดวงความรัก ปรับฐานดวงคู่ ไม่รับทำพิธีให้เมียน้อย(ดูได้พร้อมบอกวิธีแก้ให้แต่ไม่ทำพิธีให้เท่านั้น) ต้องการดูทางอินเตอร์เน็ตลงรูปของท่านไว้(ขอรูปที่เป็นปัจจุบันด้วย)อายุหรือปีนักษักร และเรื่องที่ต้องการถาม 1 ข้อ รับประกันว่าตอบให้แน่นอน เพราะเป็นการเป็นการสร้างบุญด้วยกัน แต่ขอความกรุณาอย่าด่าทอกันในกะทู้ ส่วนท่านที่ต้องการดูทางโทรศัพท์ รับช่วง 09.00 - 17.00 ดูเฉพาะจันทร์ถึงศุกร์เท่านั้น สำหรับท่านที่โทรมาไม่ติดไม่ต้องห่วงครับผมจะโทรกลับเอง เพราะตั้งระบบโทรศัพท์ไว้แล้วครับ
    085-0358195 พี่ณัฐ ดวงละ299 หมายเลขบัญชี 627-0-07211-6 ธนาคารกรุงเทพฯ กรกนก บำรุงอักษร สาขาย่อยบิ๊กซี

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 พฤษภาคม 2010
  2. ชาวสวรรค์

ชาวสวรรค์ เป็นที่รู้จักกันดี

ดวงดีเพราะทำดี...จิตใจมีธรรม

3. konkoh

konkoh เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวน ด้วย ครับ
    22 มกราคม ปีวอก ครับ

อนุโมทนา ครับ

4. bombee555

bombee555 เป็นที่รู้จักกันดี

เกิดอังคาร 3 สิงหาคม ปีมะโรง อายุ 34 ครับ ถ้าช่วยให้กับชีวิตกลับดีขึ้นทั้งการงาน+การเงิน+ความรักได้จะตอบแทนภายหลังครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 พฤษภาคม 2010
  5. อารมณ์เย็น

ถึงคุณ 22 มกรา
    คุณเป็นคนมีความตั้งใจในการทำงานสูง มุ่งมั่นทำอะไรแล้วต้องทำให้ได้ เป็นคนเจ้าระเบียบ มีความคิดอ่านดีถึงจะไม่พุ่งปรี๊ดแต่ก็โดดเด่นในหลายครั้ง เหมาะกับการทำงานเป็นนายคนดี แต่บ่อยครั้งที่ผู้ร่วมงานหรือคนรอบข้างอาจทำอะไรไม่ทันใจทำให้หงุดหงิดอยู่บ่อย(ผมรวมถึงคนรักของคุณด้วยนะ) ทำให้คุณแสดงออกในด้านอารมณ์ร้อนในบ้างครั้ง จากจิตที่สัมผัสบอกว่าคุณ ควรมั่นสวดมนต์ นั่งสมาธิทำใจในเย็น เพื่อเป็นการเสริมบารมี ตัวคุณเอง แล้วคุณจะสัมผัสได้ว่าคนรอบข้างของคุณดีขึ้น ด้านหน้าที่การงานปีนี้คุณกำลังอยู่ช่วงขาขึ้นอยู่แต่ปีหน้าให้ระวังการเงินและสุขภาพนิดหนึ่งคุณจะมีอาการปวดตามต้นคนและปวดท้องบ่อยให้ระวังด้านอาหารการกินด้วย โดยรวมปีนี้ดี ตอนอายุ 32 จะมีการเปลี่ยนด้านการงานให้ดียิ่งขึ้น อนุโมทนาครับ

6. อารมณ์เย็น

เรียนคุณวันที่ 3 สิงหา
    คุณอย่าพึ่งวิตกกับชีวิตช่วงนี้ ขอให้คุณรู้ไว้ว่าปีที่แล้วคุณหาเงินลำบากยังไง ปีนี้จะลำบากกว่าปีที่แล้ว จากการที่วันที่ 13 เมษาที่ผ่านมาดาวหฤหัสเคลื่อนเข้าสู่ดวงเมือง เป็นมรณะกับชาวราศีสิงห์ จะติดขัดด้านการเงิน เงินจะได้ก็ไม่ได้เลือนไปเลือนมา กระทบกับด้านคู่ครอง แต่รองรองว่าผ่านได้ ด้วยเกณฑ์อายุของคุณยังแข็งอยู่ แต่จะมีเรื่องให้เครียดบ่อยหน่อย ช่วงนี้ให้หาหลวงปู่ทวดมาติดตัวไว้จะช่วยเรื่องอุบัติเหตุได้ ส่วนเรื่องการเงินให้มั่นสวดมนต์เยอะๆ มีโอกาสให้ปล่อยปลาไหล 13 ตัวจะช่วยการเงินให้ดีขึ้นได้ จิตสัมผัสบอกว่าคุณกังวลเรื่องครอบครัวมาก ไม่ต้องห่วงคู่ครองคุณแค่ปากร้ายให้คุณหน่อยช่วงนี้แต่คุณทำตามที่ผมบอกแล้วจะดีขึ้น ไปไหว้พระประทานกับวัดที่ใกล้บ้านจะดีขึ้นทันตาเลย ทำดู อนุโมทนา

7. Somroo

Somroo เป็นที่รู้จักกันดี

31 ตุลาคม ปีเถาะ รบกวนด้วยครับ : ) ขอบพระึุึุคุณครับ << รูปด้านนี้นะครับ

8. bombee555

bombee555 เป็นที่รู้จักกันดี

ตอนนี้กังวลเรื่องเงินกับการงานครับ เลิกกับแฟนนานแล้วอยู่คนเดียวสวดมนต์ไหว้พระบ่อยๆไม่กังวลแล้วครับเรื่องนี้ ขอบพระคุณมากครับ จะลองปล่อยปลาไหลกับไหว้พระประธานครับ

9. pong_ping

pong_ping เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วยค่ะ 18 มิ.ย. ปีมะเมีย ขอบคุณค่ะ

10. kanachiraya

kanachiraya Active Member

12 กันยายน ปีขาลค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      35.5 KB
      เปิดดู:
      70
  11. อารมณ์เย็น

รบกวนถามเจาะจงหน่อยว่าอยากรู้เรื่องอะไรครับ และจะตอบให้ใหม่นะครับ

12. อารมณ์เย็น

รบกวนถามเจาะจงหน่อยว่าอยากรู้เรื่องอะไรครับ และจะตอบให้ใหม่นะครับ<!-- google_ad_section_end -->

13. อารมณ์เย็น

ไม่ทราบว่าคุณต้องการทราบเรื่องอะไรเป็นพิเศษหรือเปล่า
    แต่จากสัมผัสที่ได้บอกว่าคุณเป็นชอบทำบุญ ชอบธรรมะ เป็นทุนเดิมอยู่ ภายนอกอาจดูเรียบร้อย แต่จริงๆแล้วเป็นคนสนุกสนาน มีอะไรน่าค้นหาตลอดเวลา มีเสน่ห์ ต่อเพศตรงข้าม แต่เป็นคนที่ถ้ารักไครก็รักจริงไม่โอนเอนง่ายๆ จึงทำดูเหมือนไว้ตัวมากเกินไป ในปีนี้ให้พยายามสวดมนต์ไหว้ พระเข้าวัดบ่อยๆหน่อย คนรอบข้างมักจะนำเรื่องร้อนใจมาให้ มีโอกาสพยายามไปไหว้พระอรหันต์ที่บ้านด้วย จะส่งให้ชีวิต มีความรุ่งเรืองเร็วขึ้น **อยากรู้เรื่องอะให้เจาะจงมาอีกครั้งก็ได้

14. อารมณ์เย็น

ตามที่ดูคุณเป็นคนมีคู่อยู่ตลอดเวลาอยุ่แล้ว แต่ด้วยความเป็นคนช่างเลือกมาตลอดจึงทำตัวเหมือนคนไร้คู้เสียมากกว่า ถ้าคุณอยากสมหวังในเรื่องคู่ ให่มั่นสวดมนต์ บท "กรณียสูตร" และถวายแจกัน หรือนก เป็นคู่ก็ได้ แต่ยืนยันว่าตามหลักมีคู่อยู่แล้ว ลองมองดูคนรอบข้างใหม่คนที่เราเรียกว่าเพือนอาจเปลี่ยนเป็นคู่ได้ แต่แนะนำให้ทำตามที่บอกก็แล้วกันเรื่องการสวดมนต์และถวายของเป็นคู่ ถ้าหากได้คู่มาแล้วก็อย่าลืมดูเรือน 3 น้ำ4ให้ดีด้วยนะ อนุโมทนา

15. thanadet

thanadet Active Member

วันเสาร์ 1 กันยายน 2522 ปีมะแม เรื่องความรัก ขอบคุณครับ

16. วัฒน์ฤทัย

วัฒน์ฤทัย เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤศจิกายน 2009
    รบกวนดูให้ด้วยนะค่ะ 3 ก.ย.2523 วันพุธ ปีวอก
    อยากทราบว่ามีสิ่งศักดิ์สิทธิ์องค์ใดที่คุ้มครองเราอยู่ แล้วถ้าเราสวดมนต์ทุกคืน เจ้ากรรมนายเวรของเราจะได้รับหรือมั้ย ชีวิตเราจะดีขึ้นมั้ยค่ะ
    ขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะ

17. mm24

mm24 เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด วันจันทร์ ที่ 13 สิงหาคม 2527

อยากถามเรื่อง หน้าที่การงาน การเงิน ความรัก ครับ

18. crazygirl_nn

crazygirl_nn สมาชิก

เกิดวันพุธที่ 24 พฤษภาคม 2521 แรม 3 ค่ำ เดือน 6 เวลา 05.19 น. นนทบุรี อยากทราบว่า

1. กำลังดูใจผู้ชายคนนึงอยู่ เค้าเกิดวันจันทร์ที่ 25 กันยายน 2515 เราสองคนจะไปกันได้มั๊ยคะ และในอนาคตข้างหน้ามีโอกาสจะได้ใช้ชีวิตอยู่ด้วยกันรึเปล่า

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

19. อารมณ์เย็น

คุณวันเสาร์1
    ความรักของคุณไม่ใช่ไม่มีความรักนะครับ คุณมีอยู่แล้วแต่คุณไม่สนใจจะรับรู้มากกว่าครับ ที่ผ่านมาคุณมีคนเข้ามาตลอด ดีบ้างร้ายบ้างเป็นธรรมดาของชีวิตคู่ชาย-หญิงครับ แต่ถ้าถามเรื่องคู่แต่งงาน คุณต้องแต่งแน่ 32ไม่เกินช่วง33 ครับ เพราะไม่ต้องไม่ได้แล้ว

20. pong_ping

pong_ping เป็นที่รู้จักกันดี

ขอถามเรื่องความรักค่ะ ขอบคุณค่ะ