ดูดวง อาจารย์ ชดา สายนาค

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย missionzone, 10 มกราคม 2012.

1. missionzone

missionzone สมาชิก

ส่วนตัวผมก็อยากแนะนำอาจารย์ดูดวงที่ดีคนหนึ่งซึ่งผมยอมรับว่าอาจารย์ท่านนี่เป็นคนที่ดีมากซึ่งผมอยากจะแนะนำ
    แต่ผมจะไม่พูดถึงการดูดวงว่าอาจารย์ท่านนี่จะแม่นหรือไม่ อยากให้ลองพิสูจน์กันด้วยตัวเองแต่ส่วนตัวของผมที่ผม

ประทับใจคือ อาจารย์ท่านสอนคนให้เป็นคนที่ดีและให้แนวคิดของชีวิตได้อย่างดีครับ ซึ่งจะหาอาจารย์ที่มาดูดวงชะตา

และแนะนำให้อาจารย์ ชดา ท่านเคยไปบรรยายเรื่องกรรมที่มหาลัยหนึ่งทางภาคอีสานซึ่่่งผมประทับใจมากและคนที่ฟังบรรยาย

ถึงกลับน้ำตาซึมและประทับใจมากผู้ใดสนใจอยากจะดูดวง
    แอดเฟสบุ๊ค อาจารย์ชดา สายนาค ตรวจดวงชะตา | Facebook
    แฟนเพจ อาจารย์ชดา สายนาค ตรวจดวงชะตา - กระดานข้อความ | Facebook

ผู้ที่สนใจที่จะดูดวง ท่านอาจารย์ ชดา เปิดให้ถามที่เฟสบุ๊คฟรี 2 คำถามพื้นฐาน

ถ้าอยากจะดูดวงผ่านโทรศัพท์กับอาจารย์ ค่าครูเพียง 299 บาท

ถ้าดูกันตัวต่อตัว ค่าครู 399 บาท หมายเหตุ* เนื่องจากท่านอาจารย์อยู่ต่างจังหวัดอาจจะพบปะยากหน่อยนานๆอาจารย์ท่านจะลงมากรุงเทพสักครั้ง

ติดต่อ 086-8837302 ช่วงเวลาที่ติดต่อ ช่วงตอนบ่าย เนื่องจากอาจารย์.ท่านต้องทำงานเลยมีช่วงเวลานิดเดียว

รายได้ส่วนหนึ่งจะไปร่วมทำบุญซื้อสมุดบริจาค สามเณร ณ วัดศรีไคร จังหวัด อำนาจเจริญ สามเณร 1 รูป ใช้สมุดปีละ 100 เล่ม เรียนทางโลกและทางธรรม

ที่อยู่ : พระทวีศักดิ์ สุจินโน 220 วัดศรีใคร ต.เสนางคนิคม อ.เสนางคนิคม จ.อำนาจเจริญ 37290 เบอร์ติดต่อ 087-7793167

ไฟล์ที่แนบมา:

2. missionzone

เมื่อเช้าหลวงพี่ ที่สนิทกันได้โทรไปคุยกับพระอาจารย์ อาคม เจ้าคณะอำเภอ ปัจจุบันเป็นเจ้าอาวาส วัดศรีไคร พระอาจารย์ท่านไม่อยากให้โอนเงินเข้าบัญชีของวัดแต่ถ้าจัดเป็นผ้าป่าหรือนำไปมอบด้วยตัวเองจะดี พระอาจารย์ท่านแจ้งมาว่าสิ่งที่ขาดแคลนนอกจากสมุด มียาสีฟัน สบู่ ผงซักฟอก น้ำยาล้างจาน และ ยารักษาโรค ยาลดน้ำมูก ยกลดไข้ เป็นต้น เนื่องจากมีสามเณรมาศึกษาอยู่เยอะครับจึงไม่เพียงพอ ใครที่อยากจะร่วมทำบุญก็ส่งได้เลยครับตามที่อยู่

3. missionzone

ตอนนี่ผู้ที่สนใจในการดูดวง จะมีโอกาสพบกับอาจารย์ ชดา ที่จะดูดวงตัวต่อตัวกับอาจารย์เพราะอาจารย์ชดา ท่านจะลงมากรุงเทพ ประมาณวันที่ 12 ก.พ ตอนนี่ต้องรอ confrem กับอาจารย์ถ้าผู้ใดสนใจก็จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ ขอบคุณผู้ที่สนใจทุกท่านและที่มีจิตกุศลที่อยากทำบุญไว้ ณ ที่นี่ด้วยครับขอบคุณครับ

4. missionzone

วันที่ 12 กพ อาจารย์ชดาท่านจะลงมากรุงเทพถ้าผู้ใดสนใจจะร่วมทำบุญหรือดูดวงชะตาก็สามารถมาได้หรือติดต่อมาได้นะครับงานนี่ได้ทั้งทำบุญและดูดวงชะตาด้วยมีอาจารย์ดังมากมายมาในงานวันที่ 12 อ.หม่อมคนเปิดกรรม อ.แบ๊งค์สเกทกรรม และท่านอื่นๆอีกมากมาย

5. missionzone

ในวันที่ 25 มีนาคม 2555 ที่ใกล้จะถึงนี่จะนำเงินและสิ่งของไปบริจาคกับทางวัดครับ