ดูดวงหมากรุกจีนอย่างแม่นยำ เพื่อกำหนดทิศทางการดำเนินชีวิตให้ถูกต้อง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย นุช13ศอนริศ, 21 มิถุนายน 2011.

1. นุช13ศอนริศ

นุช13ศอนริศ สมาชิกใหม่

21 มิถุนายน 2011
    ดูดวง “โป๊ยยี่ซีเถียว” (หมากรุกจีน) เพื่อกำหนดทิศทางการดำเนินชีวิตให้ถูกต้อง
    และรุ่งเรือง ไม่ว่าท่านจะเป็นบุคคลในสถานะใด,อาชีพใดก็ตามสามารถที่จะคลี่คลายปัญหาของท่านได้เพื่อจะได้ดำเนินชีวิตไปอย่างรุ่งเรืองและมีศักยภาพ โดยไม่ใช้ไสยศาสตร์, ไม่ผิดกฎหมาย,ไม่ผิดศีลธรรม โดยใช้ วัน-เดือน-ปี-เวลาเกิด ก็สามารถรู้เหตุการณ์ที่จะเกิดขึ้นและสามารถที่จะแก้ไขได้ เพียงแค่ปรับเปลี่ยนการดำเนินชีวิตให้อยู่ในข้อจำกัดของดวงชะตา คู่สามีภรรยาหรือแฟนสามารถดูเพื่อเสิรมดวงให้กับคู่ของตัวเองได้และสามารถบอกแนวทางการดำเนินชีวิตคู่ได้อย่างราบรื่นและบอกจุดเด่นจุดด้อยของทั้งคู่ได้ไม่ว่าก่อนแต่งงานหรือหลังแต่งงาน โทรมาปรึกษาได้ที่ คุณ นุช (ศ.อ.นริศ) โทร 085-7894151

2. นุช13ศอนริศ

สวัสดีค่ะ ผู้เข้ามาเยี่ยม ทุกท่าน

3. วรินท์พร

วรินท์พร สมาชิกใหม่

อยากดูต้องทำอย่างไรบ้างคะ

4. krit8480

krit8480 สมาชิกใหม่

25 มิถุนายน 2011
    ก็โทรไปหาพี่นุชเค้าสิ ขอบอกแม่นม๊ากๆๆ

5. krit8480

krit8480 สมาชิกใหม่

ผมเองได้มีโอกาสให้พี่นุชดูดวงให้ ขอบอกอย่างแม่นยังไม่ทันพูดอะไรเลย พี่นุชบอกมาเป็นชุดๆ ตรงเป๊ะ โดนจัยเลย ผม update ดวงกะพี่นุชทุก 3 เดือน เพื่อแก้ทางการทำธุรกิจของผม ลืมบอกผมเปิดบริษัท พี่นุชเค้าช่วยแนะนำหั้ย ว่าช่วงไหนมีความเสี่ยง ช่วงไหนควรลงทุน ตอนนี้กิจการผมกำลังไปด้วยดี ต้องขอขอบคุณพี่นุชครับ

6. Aoi1163

Aoi1163 สมาชิกใหม่

chearrสวัสดีค่ะพี่นุช:z2
    สบายดีมัยค่ะ ขอบคุณมากค่ะสำหรับคำแนะนำนะค่ะ พรุ่งนี้นู๋จะใส่บาตรตอนเช้าตามที่เพื่อน่ะนำค่ะ

7. นุช13ศอนริศ

ขอบคุณทุกท่านที่โทรมาดูดวง

8. นุช13ศอนริศ

การดูดวงของนุช สามารถที่จะแก้ไขปัญหาได้ทุกเรื่อง ไม่ว่าจะเป็นการลงทุนเปิดกิจการ การแก้เคล็ด ผ่อนหนักเป็นเบา เนื้อคู่ชีวิต แก้ไขปัญหาชีวิตคู่ เรื่องความเสี่ยงในการลงทุนทำอย่างไรจะได้ผลกำไร แก้ไขด้วยการปรับเปลียนการดำเนินชีวิตไม่ใช้ไสยศาสตร์ เพราะทุกคนมีกรรมเก่าที่ระบุอยู่ในดวงแล้ว....ใครมีความทุกข์หรือเจอเรื่องหนักหนักในชีวิต การเจ็บไข้ได้ป่วยเกี่ยวเนื่องมาจากดวงทั้งนั้นสามารถผ่อนหนักเป็นเบา ถ้าทำตามข้อแนะนำของ "นุช" อยากรู้ดวงของท่านโทรมาปรึกษา "นุช" ได้น่ะค่ะ 0857894151 ปัญหาชะตาชีวิตขึ้นอยู่กับดวงของท่าน แต่เราสามารถแก้ปัญหาของท่านได้......นุช ศ.อ.นริศ

9. นุช13ศอนริศ

แก้ไข ปัญหาชีวิต ด้วย วัน เดือน ปีเกิด เวลาเกิด....

10. redmafia

redmafia Active Member

27 พฤษภาคม 2010
    อยากทราบว่า ค่าครูเท่าไรครับ เดียวจะโทรไป
    พอดีช่วงนี้ทรัพย์จางอย่างหนักเลยอะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 มิถุนายน 2011
  11. นุช13ศอนริศ

นุช13ศอนริศ

สวัสดีค่ะคุณ diya การที่คุณบอกว่า"ดูที่ไหนก็ไม่แม่น" คุณลองบอกวัน เดือน ปี เวลาเกิด มาซิค่ะนุชอาจจะบอกได้ว่าทำไมคุณถึงยังไม่มีแฟน ขอย้ำนะค่ะวันเดือนปีเกิดต้องถูกต้องเท่านั้นอย่าหลอกหรืออย่าลองวิชานะค่ะเพราะถ้านุชดูแล้วไม่แม่นจะรู้สึกอึดอัดใจมาก และถ้าช่วยแก้ไขไม่ได้ยิ่งเครียดไปใหญ่ (เพราะไม่ใช่คนที่ทายผ่านแล้วผ่านเลย) โดยเฉพาะคนที่ดูที่ไหนก็ไม่แม่นต้องมีสาเหตุแน่ ขอบคุณมากนะค่ะที่เข้ามาอ่าน

12. นุช13ศอนริศ

นุช13ศอนริศ

ค่าครู 500 บาทค่ะ ราคานี้บางท่านอาจคิดว่าแพง(แต่หลังจากดูแล้วก็จะบอกว่าคุ้มเกินคุ้ม) นุชไม่ได้พูดเกินไปนะค่ะเพราะทุกท่านที่ดูแล้วทุกๆคน จะต้องโทรกลับมาดูอีกและก็ขอเป็นลูกค้าประจำทุกท่าน การทำนายจะทำนายให้ล่วงหน้าว่าจะมีอะไรเกิดขึ้นบ้าง ไม่ใช่แค่บอกนิสัยหรือลักษณะเท่านั้นสามารถบอกถึงสถานะการณ์และคนรอบข้างได้ด้วย ย้อนหลังได้ว่าปีไหนเกิดเหตุการณ์อะไรการทำนายจะไม่เหมือนกับหมอดูท่านอื่นเท่าไหร่นัก เพราะนุชนำวิชาโหราศาสตร์หลายแขนงมาประยุกต์ให้เข้ากับสมัยใหม่ไม่มีน้ำ มีแต่เนื้อ แก้ไขปัญหาได้จริงโดยไม่ต้องพึ่งไสยศาสตร์ แต่ไสยศาสตร์ก็เป็นเรื่องจริงนะค่ะถ้าลูกค้าท่านใด(ถูกของหรือถูกมนต์ดำก็สามารถบอกได้แต่ต้องไปแก้กับหมอท่านอื่นนะค่ะ)

13. Jubb

Jubb เป็นที่รู้จักกันดี

[​IMG]ไปเล่นหมากรุกจีนได้ป่ะครับ???

14. lissent

lissent เป็นที่รู้จักกันดี

น่าสนใจจังเลยค่ะ กำลังเครียดอยู่เลยค่ะ ต้องโทรตอนไหนได้บ้างค่ะบอกเวลาด้วยค่ะ

15. smetwarun

smetwarun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    สวัสดีคะ คุณนุช
    ดิฉันอยากดูกับคุณนุชมากๆเลย
    หนูก็เป็นอีกคนที่ชอบเรื่องการดูดวง แต่ส่วนใหญ่(เกือบทุกครั้ง) จะดูฟรีมากกว่า
    เพราะไม่ได้อยู่เมืองไทย ค่าโทรศัพท์ก็แพง โอนเงินก็แพง ดังนั้นจึงพึ่งขอดูฟรีซะมากกว่า

ที่เคยๆดูมา เรื่องการทายลักษณะนิสัยของตัวดิฉันก็มีตรงบ้าง แต่เรื่องความรักนี้หาตรงไม่ได้เลย (ไม่ตรงเลยจริงๆ) ทายว่าเขาชอบเรา จริงๆแล้วเขาก็ไม่ไดคิดอะไร ทายจะว่าจะได้เจอ ก็ไม่เคยเจอ...

จนตอนนี้ชินชาไปแล้ว ไม่เคยสมหวังในความรักแม้แต่ครั้งเดียวเลยคะ
    ตอนนี้ก็เรียนมหาลัยอยู่ เครียดเรื่องเรียนเช่นกัน

ถ้าอยู่เมืองไทย ดิฉันจะไปดูกับคุณนุชเลยคะ จริงๆ

16. นุช13ศอนริศ

นุช13ศอนริศ

สวัสดีค่ะคุณ jubb นุชเล่นไม่เป็นค่ะดูดวงเป็นอย่างเดียว

17. นุช13ศอนริศ

นุช13ศอนริศ

ขอบคุณค่ะที่ต้องการดูดวง สามารถโทรได้ตลอดเวลาค่ะ นุชจะบอกเลขที่บัญชีโอนเงินแล้วโทรมานัดเวลาได้เลยค่ะ 085-7894151

18. นุช13ศอนริศ

นุช13ศอนริศ

สวัสดีค่ะคุณ dragonjinse1 การที่คุณพึ่งการดูดวงฟรีก็คงบอกอะไรได้ไม่มากหลอกค่ะ กรณีของคุณกลัวเสียค่าโทรแพงก็โอนเงินเข้าบ/ช แล้วบอกวันเดือนปี-เวลาเกิดมานะค่ะ นุชจะตอบให้ไม่ต้องเสียค่าโทรค่ะ รบกวนบอกรายละเอียดส่วนตัวนิดหน่อยว่าอยู่ต่างปทอยู่กับใคร ทำงานอะไรอยู่,เกิดที่ไหน,พ่อแม่อยู่ครบรึเปล่า เพี่อเป็นข้อมูลในการทำนาย เลขที่บ/ช 323-2-36552-2 ธ.ทหารไทย ชื่อบ/ช กรณ์ศรุตาท์ กองเกียรติภูมิ คงไม่เสียคชจ.มากนะค่ะเพราะอยากดูให้จริงๆ

19. นุช13ศอนริศ

นุช13ศอนริศ

คุณ diya รบกวนส่งมาอีกครั้งนะค่ะ ขอโทษด้วย

20. นุช13ศอนริศ

นุช13ศอนริศ

ลูกค้าท่านใดที่เจอปัญหาว่าดูที่ไหนก็ไม่แม่นลองมาดูกับนุชได้ค่ะแต่ต้องวันเดือนปีเวลาเกิดชัดเจนและถูกต้องนะค่ะ อยากดูให้จริงๆ คุณอาจจะคิดว่าอยากดูแล้วทำไมไม่ดูฟรีละ คำถามนี้มีคำตอบอยู่ในตัวมันเองค่ะเพราะหมอดูคืออาชีพของนุช คนเราทำงานก็ต้องได้เงินเป็นธรรมดา เพียงแต่อาชีพนี้สามารถบอกเหตุการณ์ล่วงหน้าและช่วยคลี่คลายปัญหาให้คุณได้ก็เท่านั้นเอง