ดูดวงสด + สอนดูดวง ฟรี ฟรี ผ่านแคมฟรอก

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย mongkut, 11 มกราคม 2011.

1. mongkut

mongkut เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2008
    อ.มงกุฎ โหรดวงขุมทรัพย์ เปิดตัวห้องพยากรณ์ออนไลน์ บนสื่อทันสมัยโดยใช้โปรแกรม Camfrog (แคมฟรอก) เชื่อมต่อการพยากรณ์แบบเห็นหน้าเห็นตากัน ถาม-ตอบกันสดๆ เหมือนพูดคุยทางโทรศัพท์

หลังจากติดตั้งโปรแกรมแคมฟรอก (ดาวน์โหลดได้ที่นี่)
    ก็เข้ามาที่ห้อง Mongkut_Payakorn หรือ กดที่นี่เพื่อเข้าห้องก็ได้

ห้องนี้มีพยากรณ์ฟรี จากนักพยากรณ์สายดวงขุมทรัพย์ ใน ๘ คัมภีร์ มาคอยให้บริการพยากรณ์ทุกคืน ทุกวัน ตั้งแต่เวลา 18.00 น. จนถึง 01.00 น.

วันพฤหัสบดี พิเศษสุด เรียนดูดวง เรียนวิชาโหราศาสตร์ดวงขุมทรัพย์ สำหรับศิษย์ที่สนใจวิชา

แล้วพบกันที่ห้อง mongkut_payakorn ครับ
    ปล. โปรแกรมแคมฟรอก เวอชั่น 6.0 ดูยังเล่นยากๆ อยู่นะครับ แนะนำให้ใช้โปรแกรมตามลิงค์ด้านบน

2. mongkut

mongkut เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2008
    วันที่ 11 เดือน 1 ปี 11 นี้ เปิดตัวห้องครับ แต่ อ.มงกุฎ จะมาพยากรณ์ให้ช่วงดึกๆ เลยนะครับ ประมาณเที่ยงคืน เนื่องจากมีคิวออกรายการ "โหรพลิกชีวิต" ที่ช่อง OK TV

ติดตามรับชมรายการแล้ว มาต่อที่ห้องแคมฟรอก mongkut_payakorn ได้ครับ