ดูดวงฟรีด้วยไพ่ยิปซีเพื่อสร้างบารมีและหาประสบการณ์ค่ะ (กระทู้ใหม่)

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย OneLostSoul, 19 ธันวาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. OneLostSoul

OneLostSoul เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2010
    กระทู้ใหม่ค่ะ

ดูดวงฟรีด้วยไพ่ยิปซีฟรีค่ะ ไม่เอาสตังค์อะไรทั้งนั้นค่ะ..

เงื่อนไขนะคะ

1. ตั้งคำถามเรื่องที่ต้องการทราบ
    เช่น อยากรู้ว่าจะจีบคนนี้ติดมั้ย, คบกับคนนี้เป็นแฟนจะไปได้รอดมั้ย, เพิ่งลงทุน...สถานการณ์จะเป็นยังไงบ้าง, งานที่กำลังทำอยู่นี่ดีมั้ย, ฯลฯ ได้คนละ 1 ข้อค่ะ เล่าสถานการณ์พอสังเขปค่ะ
    (ถ้าเป็นเรื่องส่วนตัวมากอนุญาตให้เล่ารายละเอียดเพิ่มได้หลังไมค์ค่ะ แต่หน้าบอร์ดก็ต้องมาลงชื่อเลือกไพ่ไว้ด้วยค่ะ เดี๋ยวเราหลงคิว)

2. การเลือกไพ่
    ให้ตั้งจิตให้มีสมาธิ แล้วอธิษฐานขอทราบ..
    ".....คำถามของคุณในข้อ 1 ......"

แล้วเลือกหมายเลข 1-78 มา 10 หมายเลขค่ะ

ปล. หากคุณมีไพ่อยู่กับตัวแล้ว สามารถเลือกมาให้เราได้เลยค่ะ แล้วโพสต์ไว้ได้เลย เราจะอ่านให้ค่ะ

3. ไม่ว่าจะอ่านไพ่ออกมาแล้วดีหรือไม่ดี แต่เราแนะนำว่าให้ทำเรื่องดี ๆ โดยการไปบริจาคทานนะคะ
    เช่น เดินเข้าเซเว่นไปหยอดตู้ทำบุญเด็กกำพร้า, หมาแมว หรือคนด้อยโอกาสก้อได้ซัก 10 บาท
    หรือให้ผู้ยากไร้ก็ได้
    หรือไม่มีจริง ๆ เอาเศษข้าวให้หมาแมวจรจัดแถวบ้านก็ได้

หรือสุด ๆ จริง ๆ ทำความดีไม่หวังผลตอบแทน จูงคนแก่ข้ามถนน, กวาดถนนสาธารณะแถวบ้านก็ได้ค่ะ ฯลฯ

...............................​

Pay it forward นะคะ

เราให้คำทำนายคุณ เราได้ประสบการณ์
    คุณได้ทราบแนวทางชีวิตช่วงนี้แล้ว
    ก็ไปให้ทานหรือให้น้ำใจผู้อื่นต่อ..

โลกเราจะได้งดงามด้วยการให้ค่ะ

.................................

และสุดท้ายนี้ เมื่อทราบเงื่อนไขแล้ว..

วิธีการโพสต์ใช้ข้อความแบบนี้นะคะ

รับทราบเงื่อนไขทุกข้อแล้ว ข้าพเจ้าอายุ...ปี เพศ......
    ขอรับคำทำนายเรื่อง....................โดยเลือกไพ่ยิปซีลำดับที่ ....,...,...

............................................

หรือ หากมีไพ่อยู่กับตัวให้โพสต์ว่า...

รับทราบเงื่อนไขทุกข้อแล้ว ข้าพเจ้าอายุ.....ปี เพศ.....
    ขอรับคำทำนายเรื่อง......................
    โดยหยิบไพ่ได้ดังนี้

1....
    2...
    3...
    .
    .
    10...

.......................................

ตรงไม่ตรงก้อเม้นท์มาได้ค่ะ เพื่อการพัฒนา
    เม้นท์สุภาพ ๆ แต่ตรงไปตรงมาเป็น บุญชนิดนึงค่ะ ทำให้เราได้รู้ตัวว่าควรศึกษาเพิ่มเติม

โชคดีมีสุขทุกท่านค่ะ ^_^ _/\_
    ....................................................

ปล. สำหรับเพื่อน ๆ จากกระทู้เก่าเราจะจัดคิวให้ก่อนนะคะ ไม่ต้องน้อยใจไป ค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 ธันวาคม 2010
  2. ปรกติสุข

ปรกติสุข เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2010
    รับทราบเงื่อนไขทุกข้อแล้ว ข้าพเจ้าอายุ 43 ย่าง 44 ปี เพศหญิง
    ขอรับคำทำนายเรื่อง การเงินและการลงทุน (ธุรกิจที่ลงทุนไปแล้ว และฝากรายละเอียดไว้หลังไมค์ค่ะ) โดยเลือกไพ่ยิปซีลำดับที่
    8, 10, 2, 61, 52, 62, 7, 19, 28, 74

หมายเหตุ ขอรบกวนสอบถามเพิ่มนิดนึงว่า เราจะได้เงินที่ให้ยืมไป คืนจาก "เค้า" มั๊ย เรากลัวเค้าเบี้ยวอีกค่ะ ขอบพระคุณมากค่ะ

3. OneLostSoul

OneLostSoul เป็นที่รู้จักกันดี

update คิวที่เหลือค่ะ

17. พรจีร
    18. twisterkiki
    19. tato204
    20. fay10
    21. n2524
    22. สุปราณะ
    23. ธรรมะชนะใจ
    24. Hamuay
    25. PeacE123
    26. Mcing
    27. Khanitta
    28. ยูง
    29. aorsuay
    30. kit
    31. primrose
    32. shio
    33. Thitiworada
    34. noolegza

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 ธันวาคม 2010
  4. Mcing

Mcing สมาชิก

28 สิงหาคม 2010
    รับทราบเงื่อนไขทุกข้อแล้ว ข้าพเจ้าอายุ 17 ปี เพศ ชาย
    ขอรับคำทำนายเรื่อง การเรียน จะมีโอกาสได้เรียนต่้อในระดับมหาวิทยลัยหรือเปล่า เป็นไปได้ไหมที่จะได้เรียนที่ มหาวิทยาลัยบูรพาจังหวัดชลบุรี โดยเลือกไพ่ยิปซีลำดับที่ 1,12,22,24,36,48,52,60,69,75

ขอบคุณครับ

5. Khanitta

Khanitta เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    รับทราบเงื่อนไขทุกข้อแล้ว ข้าพเจ้าอายุ 43 ปี เพศ หญิง
    ขอรับคำทำนายเรื่อง การงาน กลางปีหน้า (54) จะได้งานที่คาดหวังไว้ไหมคะ
    โดยเลือกไพ่ยิปซีลำดับที่ 51, 69, 48, 19, 8, 25, 44, 41, 39, 75
    ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 ธันวาคม 2010
  6. OneLostSoul

1. จะมีโอกาสได้เรียนต่้อในระดับมหาวิทยลัยหรือเปล่า
    2. เป็นไปได้ไหมที่จะได้เรียนที่ มหาวิทยาลัยบูรพาจังหวัดชลบุรี

สองข้อนะน้อง... จะดูข้อแรกให้ก่อน ถ้ามีสิทธิ์ได้เรียน ถึงจะดูข้อสองให้นะ แล้วจะให้เลือกไพ่อีกรอบ รอตามคิวก่อนเน้อ

ระหว่างนี้... ไปอ่านหนังสือค่ะ

7. Noppie

Noppie เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2010
    เรียนคุณ OneLostSoul

สำหรับเรื่องทั่วไปขอยืนยันตามไพ่ชุดเดิมที่เลือกไว้ครับ ขอบพระคุณมากครับ

8. tonmaiae

tonmaiae สมาชิก

เรียนคุณ OneLostSoul

สำหรับเรื่องทั่วไปขอยืนยันตามไพ่ชุดเดิมที่เลือกไว้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

tonmaiae

9. returnrag

returnrag สมาชิกใหม่

17 ธันวาคม 2010
    รับทราบเงื่อนไขทุกข้อแล้ว
    ขอรับคำทำนาย "ภาพรวมดวงชะตาในช่วง 2-3 เดือนข้างหน้านี้" โดยเลือกไพ่
    ใบที 1 หมายเลข 2
    ใบที่ 2 หมายเลข 15
    ใบที่ 3 หมายเลข 42
    ใบที่ 4 หมายเลข 51
    ใบที่ 5 หมายเลข 17
    ใบที 6 หมายเลข 12
    ใบที 7 หมายเลข 59
    ใบที 8 หมายเลข 19
    ใบที 9 หมายเลข 28
    ใบที 10 หมายเลข 65
    เพศ ชาย อายุ 19 ปีครับ ย่าง 20 เดือน กุภาพันธ์
    ขอบคุณครับ
    อยากรู้เรื่อง ทั่วๆ ไปอะครับ

10. tonmaiae

tonmaiae สมาชิก

เพิ่มอีกนิดนึงค่ะ เป็นเพศหญิง อายุจะเต็ม 36 ในมกราคมที่จะถึงนี้ค่ะ

11. Usha_Siam

Usha_Siam Active Member

สําหรับเรื่องทั่วไปมายืนยันตามไพ่ชุดเดิมที่เลือกไว้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

12. shakira

shakira Active Member

25 สิงหาคม 2005
    อายุ29 ค่ะ เป็นผู้หญิงค่ะ
    รับทราบเงื่อนไขทุกข้อแล้ว
    ขอรับคำทำนาย "ภาพรวมดวงชะตาในช่วง 2-3 เดือนข้างหน้านี้" โดยเลือกไพ่ยิปซีลำดับที่

8
    25
    6
    29
    49
    12
    31
    75
    72
    50

เรื่องที่ถามหลังไมค์น่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    อนุโมทนาด้วยจ้า
    [/QUOTE]

13. tan_2523

tan_2523 Active Member

รับทราบเงื่อนไขทุกข้อแล้ว ข้าพเจ้าอายุ 30 ปี ย่าง 31 ปี เพศ หญิง
    ขอรับคำทำนายเรื่อง การงาน ปี 2554 จะได้เริ่มต้นทำงานไหม สมัครงานจะได้งานไหมค่ะ โดยเลือกไพ่ยิปซีลำดับที่
    3 ,9,14,16,27,31,36,55,63,15
    ขอบคุณค่ะ

14. OneLostSoul

สรุปว่าอยากทราบ เรื่องอะไรกันแน่คะ

เรื่องที่ บอกมาหลังไมค์

หรือว่าเรื่อง ภาพรวมดวงชะตาในช่วง 2-3 เดือนข้างหน้านี้
    .......

ถ้าถามเรื่อง ภาพรวมดวงชะตาจะตอบกว้าง ๆ ค่ะ ไม่เจาะรายละเอียด

แต่ถ้าเรื่องหลังไมค์ จะดูเจาะเรื่องนี้เรื่องเดียวค่ะ

[/QUOTE]

15. สุปราณะ

สุปราณะ เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ยืนยันถามเรื่องทั่วไปค่ะ (ตอนเปิดไพ่อธิษฐานถามเรื่องงานน่ะค่ะ ว่างานที่คิดวางแผนทำอยู่ คุ้มกับการลงแรง และทุนรึเปล่า)

16. TummaRin

TummaRin สมาชิกใหม่

16 ธันวาคม 2010
    ยืนยันไพ่ชุดเดิมสอบถามเรื่องทั่วไปค่ะ รอคำทำนายอยู่นะคะ

17. แสนโชค

แสนโชค เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2009
    ยืนยันชุดเดิมค่ะ ขอบคุณค่ะ

18. shakira

shakira Active Member

25 สิงหาคม 2005
    [/QUOTE]

เรื่องเดียวหลังไมค์ค่ะ

19. chothip

chothip Active Member

มายืนยันตามไพ่ชุดเดิมที่เลือกไว้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

20. OneLostSoul

คุณสุปราณะ ตอนอธิษฐานคิดเรื่องอะไร ไพ่ออกตามนั้นนะคะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้