ดูดวงผ่านญาณกับ อาจารย์ จารุพร ช่วยคนฟรี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย จูจุ๊บ, 25 เมษายน 2010.

1. จูจุ๊บ

จูจุ๊บ เป็นที่รู้จักกันดี

อ จารุพร มีญาณ สัมผัสกรรม รับดูดวงช่วยคนฟรีครับทางโทรศัพท์ วันละ 5 คนเท่านั้น และหากใครไม่มีโปรชั่นมือถือ อ จะเป็นฝ่ายโทรกลับไปเองด้วย เพราะ อ ไม่อยากให้คนมาดูเสียค่าโทรศัพท์ครับ

ดูรายละเอียดที่ www.yantip.com

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 เมษายน 2010
  2. คาคะ

คาคะ เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมธนาคะ ขอบคูรนะคะแล้วจะติดต่ออาจารย์ได้อย่างไรคะ ไม่เห็นมีเบอร์อาจารย์เลยละคะ รบกวนช่วยส่งเบอร์อาจารย์ให้หน่อยได้ไหมคะ wannee_ok@hotmail.coom ถ้าไม่เป็นการรบกวนมากนะคะขอบคุณล่วงหน้านะคะ

3. j.chaisat

j.chaisat เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤศจิกายน 2008
    สนใจจังครับ เข้าไปดูแล้วทำไมมันงง ครับ ช่วยชี้แนะด้วยครับ

4. จูจุ๊บ

เข้าไปจองคิวที่เวบบอร์ด เวบ ญาณทิพย์เลยครับ แต่ต้องจองในวันนั้นนะครับ ไม่รับจองข้ามวัน
    เช่น วันนี้ รับ 5 คน ถ้า คุณเป้น 1 ใน 5 ที่ได้จอง
    ก็โทรไปได้วันนี้เลย

แต่ถ้ามีคนจองครบ 5 คนแล้วของวันนี้ แต่คุณเผอิญมาเป็นคนที่ 6 ต้องไปจองวันพรุ่งนี้นะครับ
    ไม่รับจองข้ามวัน

เมื่อจองแล้ว ทางทีมงานจะส่งเบอร์โทรไปทาง pm ของเวบนั้น ครับ เมื่อได้เบอร์แล้ว สามารถโทรไปตรวจกรรมกับ อ ได้ทันทีวันนั้นเลยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 เมษายน 2010
  5. จูจุ๊บ

ขเชิญได้ครับ