ดูดวงความรักตอนนี้ให้หน่อยได้ไหมคะ????

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย smmetwarun, 24 พฤศจิกายน 2010.

1. smmetwarun

smmetwarun สมาชิก

15 พฤศจิกายน 2010
    เกิด 12 ตุลาคม 2533
    เวลา 15.06 น.
    เกิดกรุงเทพคะ

ช่วยดูดวงให้หน่อยได้ไหมคะ ชาวพลังจิต?
    ตอนนี้แอบชอบผู้ชายคนหนึ่งอยู่คะ เขาขี้อาย เราก็ขี้อาย
    และเราก็เดาไม่ถูกด้วยว่าเขาชอบเราหรือเปล่า
    เขาอายุมากกว่า 1 ปีคะ เราทั้งคู่เรียนหมอ

ช่วยดูให้หน่อยได้ไหมคะ ว่าเขาจะมีสิทธิ์ชอบเราหรือเปล่า?
    ดิฉันจะได้สมหวังในความรักเร็วๆนี้หรือเปล่าคะ? ถ้าไม่เร็วๆนี้ จะรอไปอีกเท่าไหร่ถึงจะสมหวังคะ

ขอบคุณมากๆคะ