ดวงแตก?

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Triple777, 7 กุมภาพันธ์ 2011.

1. Triple777

Triple777 Active Member

เห็นมีหลายคนเคยทักว่า ถ้าดูดวงบ่อยๆแล้วดวงจะแตก จริงแท้แค่ไหนคะ โดยส่วนตัวแล้ว เคยสนทนาทางโทรศัพย์กับพระอาจารย์จาตุรงค์ท่านบอกว่า ดวงของเราจะเปลี่ยนทุกๆ 3เดือน ในขณะที่ดวงคนอื่นจะเปลี่ยนทุกๆ 6 เดือน สาเหตุมาจาก เรานั่งสมาธิและปฏิบัติธรรม ไม่ทราบว่ามีเพื่อนๆคนไหนพอมีข้อมูลหรือความรู้เรื่องนี้บ้างคะ ขอความรู้นิดส์นึงค่ะ ขอบพระคุณค่ะ