ช่วยทำนายฝันให้ด้วยค่ะ ฝันว่าผิวพรรณงามมากค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Natnicha_zz, 6 กันยายน 2014.

1. Natnicha_zz

Natnicha_zz เป็นที่รู้จักกันดี

27 ธันวาคม 2012
    ในฝันคือ ฝันว่าผิวพรรณงามมากเดินไปไหนมาไหนมีแต่คนชม และมองตามตลอดเลยค่ะ และสักพัก (ตรงนี้ติดเรทนิดนึง55) ก็เห็นตัวเองบีบเต้านมตัวเองแล้วมีน้ำนมพุ่งออกมาทั้ง 2 ข้าง ค่ะ ไม่ทราบว่าจะแปลเป็นความหมายอย่างไรคะ ขอบคุณค่ะ

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    แปลว่าจะมีลูกที่ถึกมาก ๆ

3. donjo

donjo สมาชิก

11 กันยายน 2014
    คุณจะถูกคนชั้นสูงรังแก
    ระวังเรื่องอารมณ์ของคุณให้ดี เพราะมันจะนำมาซึ่งความเลวร้าย

คนโสดอาจจะมีเรื่องรักซ้อนเข้ามาสอดแทรกให้ยุ่งยากใจได้
    คุณอาจจะพบคนที่ถูกใจแล้ว แต่มันยังไม่ใช่จังหวะที่จะเจอเนื้อคู่
    ช่วงนี้จะลงทุนก็ขอให้หาคนที่ สนิทจริงๆ มาปรึกษาหารือ ไม่ควรนำ ความในไปเล่าให้คนนอกกลุ่มฟังจะเกิดเรื่องหมางใจกัน

ละเอียด.0917907559