ช่วยดูลายมือให้ผม ทีครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย kchmix, 3 พฤศจิกายน 2009.

1. kchmix

kchmix สมาชิก

3 พฤศจิกายน 2009
    คือ เส้นลายมือผมมันขาดทั้ง2ข้างเลยอ่ะ ครับ อยากรู้ว่ามันดีหรือไม่ดีครับ

ขอบคุณครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. วิมพ์

วิมพ์ สมาชิก

18 กรกฎาคม 2009
    ส่งข้อมูลให้ทาง pm แล้วค่ะ

3. pathfinder2551

pathfinder2551 สมาชิกใหม่

11 กรกฎาคม 2008

เส้นบนสุดมันไม่ขาด แต่มันไม่มี มันว่างครับ

4. elleelle

elleelle เป็นที่รู้จักกันดี

แสงมันมืดมากๆ เท่าที่เห็นระวัง ขโมยขึ้นบ้าน โดนขโมยรถ จะเสียทรัพย์สิน?ตัดสินใจผิดพลาดด้านการเงิน..
    ในด้านเชิงรัก รักใครก็ต้องเอาให้ได้ ปักใจรักเดียวใจเดียว มุทะลุ ดุดัน รักจริง ไม่ฟังคนทัดทาน อารมณ์ร้อน ดุจน้ำป่า มีอารมณ์รุนแรง.. เวลาโกรธ น่ากลัว..
    บุคลิกสอง อารมณ์ เดี๋ยวดีเดี๋ยวร้าย.. เป็นผู้ชายขี้งอน เอาใจยาก มือผู้บริหาร หรือนักวางแผนองค์กรใหญ่โต.. มีความคิดสร้างสรรค์ นักคิด ริเริ่ม ตลอดเวลา..

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 พฤศจิกายน 2009
  5. ธนาพล

ธนาพล เป็นที่รู้จักกันดี

เส้นหัวใจยาวฟาดฝ่ามือ หรือที่เขาเรียกกันว่ามือขาด เส้นหัวใจเกิดและฟาดผ่านลงมาต่ำติดเนินอังคาร บ่งบอกว่าคุณเป็นคนทำอะไรไม่มีความมั่นใจในตนเอง แม้จะทำอยู่แล้วก็ยังต้องถามคนอื่นหรือถามซำซากกว่าจะลงมือทำ บทจะน้อยใจก็มักตัดสินใจฉับพลันขดสติเพื่อประชดทั้งตนเอง และผู้อื่นจนอาจลงโทษตนเอง ด้วยการฆ่า..เอง และในเนินศุกร์ข้างขวามือของจอมีเส้นขวาง นั่นหมายถึงสุขภาพไม่ดีนัก ด้านซ้ายมือของหน้าจอ ที่ส้นหัวใจมีรอยต่อที่เรียกว่าเกาะบนเส้นหัวใจ มักมีอาการหน้ามือบ่อยๆทั้งเวลาตื่นนอนหรือลุกขึ้นแบบพรวดพราด ระวังการปวดหัวข้างเดียวและโรคหัวใจ ขอโทษคิดว่าผมตอบผิดนะครับอย่าใส่ใจ