ขอแจกแวกแนวหน่อยนะครับ โหลดอ่านได้เลยครับ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย 9JokerBall, 22 เมษายน 2010.

1. 9JokerBall

9JokerBall Active Member

ผมขอแจกแวกแนวหน่อยนะครับ
    พอดีผมเพิ่งได้รับไฟล์มาจากคนๆนึงครับ ซึ่งพอผมอ่านแล้วเห็นว่าคงเป็นประโยชน์ไม่น้อยทีเดียวครับ จึงนำมาแจกให้โหลดอ่านกันดูนะครับ
    อาจไม่เกี่ยวกะธรรมมะ แต่เป็นประโยชน์จริงๆครับ

เชิญโหลดครับ ...

เปิดดูไฟล์ การดื่มน้ำที่ดี.pdf

เปิดดูไฟล์ การนอนที่ถูกวิธี.pdf

2. ptrpkk

ptrpkk เป็นที่รู้จักกันดี

28 พฤษภาคม 2009
    อย่าที่ 5 ของการนอนให้ถูกวิธีนี่น่ากลัวครับ.........ฮิ ฮิ .......