ขอเชิญเข้าฟังพระอาจารย์สมปอง จากรายการธรรมะเดลิเวอรี่ บรรยายธรรม

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย mew084_1, 22 สิงหาคม 2007.

1. mew084_1

mew084_1 สมาชิก

22 สิงหาคม 2007
    วิทยาลัยนวัตกรรมอุดมศึกษา มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ (ท่าพระจันทร์)
    ขอเชิญทุกท่านร่วมฟังการสัมมนา ธรรมะเดลิเวอรี่ ตอน "บริหารให้ดีต้องมีธรรมะ"

โดย พระอาจารย์มหาสมปอง ตาลปฺตโต
    พระนักเทศน์ชื่อดังจากรายการธรรมะเดลิเวอรี่ ทางช่อง 5

วันที่ 23 กันยายน 2550 เวลา 13.00

2. ประภาสพล

ประภาสพล สมาชิกใหม่

26 สิงหาคม 2007
    ตอบกระทู้ ขอเชิญเข้าฟังพระอาจารย์สมปอง จากรายการธรรมะเดลิเวอรี่ บรรยายธรร

ผมชื่อ ประภาสพล กาญจนมณฑล Tel. 0874062509 สนใจอยากเข้าฟังบรรยายธรรม โดย พระอาจารย์มหาสมปอง ตาลปฺตโต ในวันที่ 23 กันยายน 2550 เวลา 13.00 – 16.00 น.
    ณ วิทยาลัยนวัตกรรมอุดมศึกษา (อาคารหอสมุดเดิม) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ (ท่าพระจันทร์)ครับ จึงอยากสำรองที่นั่งไว้ 2 ที่นั่ง และเมื่อได้ติดต่อไปทางอีเมล์ cie_seminar@yahoo.com ก็โดนตีกลับตลอด จึงทำให้ไม่สามารถติดต่อคุณเพื่อสำรองที่นั่งทางอีเมล์ได้ ผมจึงต้องเข้ามาตอบกระทู้นี้เพื่อให้คุณตอบกลับในกระทู้นี้ หรือโทรกลับตามหมายเลขที่ให้ไว้

3. mew084_1

mew084_1 สมาชิก

22 สิงหาคม 2007
    ทางทีมงานขออภัยในความไม่สะดวกด้วยค่ะ รบกวนแจ้งความประสงค์เพื่อสำรองที่นั่งไปได้ที่เมล์ใหม่นี้นะคะ cie_seminar@yahoo.co.th หรือจะโทรสอบถามรายละเอียดโดยตรงกับทางทีมงานได้ที่เบอร์ 081-616-4502 (คุณวราธร)หรือแจ้งหมายเลขโทรศัพท์ไว้ก็ได้ค่ะ แล้วทางทีมงานจะติดต่อกลับไปเพื่อยืนยันการสำรองที่นั่งของท่าน

ขอบคุณค่ะ

4. WorldWorld

WorldWorld เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาด้วยครับ

ขออนุโมทนาด้วยครับ
    รบกวนขอ 5 ชุดนะครับ จะเอาไปแบ่งปันให้เพื่อนๆด้วยครับ
    รบกวนส่งได้ที่
    วรพงษ์ นิธิกุลตานนท์ (ส่งแผนก SHIPPING )
    บริษัท เซ้าท์อีสต์เอเซี่ยนแพคเกจจิ่งแอนด์แคนนิ่ง จำกัด
    1 หมู่ 4 ถ.บ้านปลายคลองครุ ต.นาดี อ.เมือง จ.สมุทรปราการ 74000
    ขอบคุณครับ