กลับมาอีกครั้ง ยิ่งใหญ่กว่าเดิม กับการแจกฟรีหนังสือธรรมะ โดยอาตี๋น้อย

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย Phutthakhun, 7 เมษายน 2011.

1. Phutthakhun

Phutthakhun เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2007
    [FONT=&quot]กลับมาอีกครั้ง ยิ่งใหญ่กว่าเดิม กับการแจกฟรีหนังสือธรรมะ โดยอาตี๋น้อย[/FONT]
    ##[FONT=&quot]หนังสือแก้กรรมทำเองได้ที่เคยแจกหมดแล้วนะครับ[/FONT]##
    [FONT=&quot]ฉลองเทศกาลวันสงกรานต์ [/FONT]54 [FONT=&quot]รับธรรมะไว้คุ้มครองให้ท่องเที่ยวปลอดภัยนะครับ[/FONT]
    [FONT=&quot]รายการแจก หนังสือดีมีคุณค่า[/FONT]
    1) [FONT=&quot]หนังสือวิธีสร้างบุญบารมี[/FONT]
    2) [FONT=&quot]หนังสือรักษาใจยามป่วยไข้[/FONT]
    3) [FONT=&quot]หนังสือโพชฌงค์ พุทธวิธีเสริมสุขภาพ[/FONT]
    4) [FONT=&quot]หนังสือก้าวไปในบุญ[/FONT]
    5) [FONT=&quot]หนังสือคุณบิดามารดา สุดแสนพรรณนามหาศาล[/FONT]
    [FONT=&quot]หมายเหตุ กำหนด [/FONT]1 [FONT=&quot]ท่าน / [/FONT]1 [FONT=&quot]บ้าน / [/FONT]2 [FONT=&quot]รายการ [/FONT][FONT=&quot] [/FONT]แต่ละท่านจะได้รับแจกพระพิฆเนศหรือ ลป ทวด โครงการโพธิจิตต อ วีระพงษ์ ท่านละ 1 องค์
    [FONT=&quot] หากท่านสนใจให้ส่งซองเปล่าติดแสตมป์ [/FONT] 5 [FONT=&quot]บาท สำหรับหนังสือ [/FONT]1 [FONT=&quot]รายการ หรือ [/FONT]9 [FONT=&quot]บาท สำหรับหนังสือ [/FONT]2 [FONT=&quot]รายการ[/FONT] [FONT=&quot]พร้อมระบุรายการ[/FONT]
    [FONT=&quot]มาที่ อาตี๋น้อย [/FONT]284[FONT=&quot]/[/FONT]19 [FONT=&quot]หมู่ [/FONT]1 [FONT=&quot]ตำบลชะมาย อำเภอทุ่งสง จังหวัดนครศรีธรรมราช [/FONT]80110 [FONT=&quot]ก่อนสิ้นเดือนเมษายน [/FONT]54 [FONT=&quot]เท่านั้น หากรายการใดหมดก่อน จะส่งรายการอื่นทดแทนนะครับ อนุโมทนา โชคดีปีใหม่ไทยครับบ
    [/FONT]

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 เมษายน 2011
  2. แสงพุทธะ

แสงพุทธะ สมาชิก

[FONT=&quot]ขออนุโมทนาบุญในครั้งนี้ด้วยนะครับ[/FONT]
    [FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]ผมขอหนังสือก้าวไปในบุญ,[/FONT] [FONT=&quot]หนังสือคุณบิดามารดา สุดแสนพรรณนามหาศาล[/FONT]

3. homo

homo เป็นที่รู้จักกันดี

12 กรกฎาคม 2008
    ขอรับ [FONT=&quot]หนังสือวิธีสร้างบุญบารมี ,[/FONT][FONT=&quot]หนังสือโพชฌงค์พุทธวิธีเสริมสุขภาพ ครับ[/FONT]

4. barryj

barryj สมาชิกใหม่

ขอรับทั้งหมดครับ
    1354 ถ.ลาดพร้าว 94
    แขวงวังทองหลาง เขตวังทองหลาง กทม.10310
    จะรีบส่งซองไปให้นะครับ ขอบคุณครับ

5. equival

equival สมาชิกใหม่

ขอจอง1ชุดด้วยนะคะ
    15/5 ม.2 ทุ่งศุขลา อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี 20230
    ขอบคุณค่ะ