ยังคะ เมื่อวานนี้ฟ้าทำยอดได้แสนกว่าเลย เก่งไหม ฟ้าเค๊ามาแจกจุ๊บๆๆด้วยแต่ไม่ครบหรอก ไม่ค่อยมีเวลา วันนี้ว่างหน่อยๆแล้ว ^^
เด็ก ๆ สบายดีครับ ... ถึงแล้วจ้าตอน สี่โมงเย็น ตอนนี้ เด็ก ๆ ดู นีโม่ อยู่ครับไม่ยอมนอน ... เดียวถ้าผมไม่ตอบกลับ แสดงว่า สองพี่น้องมาช่วยกันเล่นคอม น่ะครับ
ฮาโหล ฮาโหล ได้รับซองผ้าป่าเรียบร้อยแล้วจ่ะ ขอบคุณมากๆ นะ.....^^ มีความสุขตลอดปีและตลอดไปนะจ๊ะ..... ตะเองเล่นเช่าตู้ ปณ.เลยเหรอ.....
[IMG] [IMG] [IMG] ขอเพื่อนจง เบิกบาน ดุจม่านฟ้า ขอเพื่อนจง แจ่มจ้า ดุจฟ้าใส ขอเพื่อนจง สดชื่น ทุกคืนไป ขอเพื่อนจง สมใจ ในความดี ขอความสุขสวัสดิ์พิพัฒน์มงคลจงบังเกิดมีแด่คุณบุษ ตลอดปีใหม่และตลอดไปค่ะ
ติงมีบุญมาให้อนุโมทนานะคะ 1. เมื่อวานโอนเงินเป็นเจ้าภาพบวชพระ 1 รูป 3,000 บาท 2. วันนี้โอนเงินทำบุญที่ศูนย์พุทธศรัทธา 1,000 บาท ขอให้บุญนี้สำเร็จแก่คุณบุษนะคะ ขอให้คุณบุษเจริญสูงสุดทั้งทางโลกและทางธรรมค่ะ สาธุ
[IMG] ฉลองปิดงานท่ามกลางสายฝนจ้า..วันนี้แถวบ้านอากาศดี๊..ดี แถมฝนตกด้วยนะ.. [IMG] อากาศเปลี่ยนไปเปลี่ยนมา สนุกดี..แถมป่วยได้ง่ายอีกด้วย!!..แหะ.แหะ..
วัดป่าภูผาสูง ที่โคราชคะ เป็นวัดกรรมฐานสายพระอาจารย์มั่น ภูริทัตโต คะ บิ๋มจะไปเคาท์ดาวน์ที่นั่นคะ เสียอายกล้องบิ๋มเสีย T T ใช้ได้ไม่ค่อยดี จะได้ถ่ายรูปมาฝากพี่บุษเยอะ ๆ